બોલિવૂડની સૌથી તેજસ્વી અને નિરાશાજનક અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત પોતાના નિવેદનોને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહી છે. તાજેતરમાં સુશાંત સિંહ રાજપૂતના મામલે તેણે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રી પર ધૂમ મચાવી હતી. તેમણે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં માદક દ્રવ્યો અને ભત્રીજાવાદ વિશે પોતાનો અવાજ ઉઠાવ્યો હતો. જ્યારે મુંબઈની બાંદ્રા કોર્ટમાં બે લોકોએ તેની વિરુદ્ધ અરજી કરી. ત્યારે તેનો અવાજ તેમને મોંઘો લાગ્યો. પરંતુ આ દરમિયાન કંગના ફરી એકવાર ચર્ચાનું કારણ બની છે. આ વખતે તેને હેડલાઇન્સમાં બેસવાનું કારણ કોઈ નિવેદન નહીં પણ અભિનેત્રીના ભાઈના લગ્ન છે.

Photo credit

કંગના લગ્નની તૈયારીઓમાં વ્યસ્ત છે. તાજેતરમાં અભિનેત્રી કંગનાએ એક વીડિયો શેર કર્યો છે. ચાહકોને આ વિડિઓ ખૂબ પસંદ છે. વીડિયોમાં તેનો ભાઈ અક્ષત તેની સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. કંગના આ દિવસોમાં તેના લગ્નની તૈયારીઓમાં ખૂબ વ્યસ્ત છે. તમને જણાવી દઈએ કે કંગના ભાઈ અક્ષત એફઆઈઆર ભૂલીને વીડિયોમાં હળદર લગાવતી જોવા મળી રહી છે. વીડિયો શેર કરતી વખતે અભિનેત્રીએ લખ્યું કે ભાઈ અક્ષતનાં લગ્ન માટે હિમાચલી રિવાજો કરવામાં આવે છે. તેથી પહેલો અભિનંદન સમારોહ થઈ રહ્યો છે. ત્યારબાદ પરિવાર તરફથી આમંત્રણ આપવાનું શરૂ કરવામાં આવશે.

Photo credit

માહિતી ખાતર તમને જણાવી દઈએ કે કંગના સહિત તેનો આખો પરિવાર અક્ષતનાં લગ્નને લઈને ખૂબ જ ખુશ અને ઉત્સાહિત લાગે છે. કંગના રાનાઉતે સમારંભ દરમિયાન વીડિયો શેર કરતાં લખ્યું કે આજે મારા ભાઈ અક્ષતનો અભિનંદન સમારોહ છે. આ તેમની કેટલીક તસવીરો છે. અભિનંદન હિમાચલની એક પરંપરા છે. જે મુજબ પ્રથમ લગ્નનું આમંત્રણ માતાના ઘરે મોકલવામાં આવે છે. અક્ષત આ નવેમ્બરના લગ્ન કરી રહ્યો છે. તેથી આમંત્રણની પ્રક્રિયા આજથી શરૂ કરવામાં આવશે જેને અભિનંદન કહેવામાં આવે છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે આ ખુશીના વાતાવરણમાં અભિનેત્રી કંગના ખૂબ સારી લાગી રહી છે.

Photo credit

તાજેતરમાં અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત પર તેના ટ્વિટને કારણે બંને સમુદાયો વચ્ચે નફરતનો પ્રસાર કરવાનો આરોપ મૂકાયો હતો. ત્યારબાદ કોર્ટમાં તેમની વિરુદ્ધ એક અરજી પણ દાખલ કરવામાં આવી છે. સાથે જ આ અરજી બાદ મુંબઈની બાંદ્રા પોલીસે અભિનેત્રી વિરુદ્ધ એફઆઈઆર નોંધાવવા સૂચનાઓ જારી કરી છે. તે જ સમયે કોર્ટની માર્ગદર્શિકાને પગલે મુંબઈ પોલીસ એક્શનમાં આવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *