ફિલ્મ નિર્માતા મધુર ભંડારકરની ફિલ્મ ‘કેલેન્ડર ગર્લ્સ’ થી ગુજરાત મોડેલ અવની મોદી ચર્ચામાં આવી હતી. આ ફિલ્મમાં અવની પાકિસ્તાની મોડેલની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. આ તેની બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી હતી. આ સાથે અવનીએ કેટલીક તમિળ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. તેઓ દક્ષિણમાં એક જાણીતું નામ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avani Modi (@avanimodiofficial)

અવની ગુજરાતના ગાંધીનગરની છે અને આ જ શહેરમાં તેણે અભ્યાસ કર્યો છે. તેને નાનપણથી જ અભિનય અને મોલિંગનો શોખ હતો. આને કારણે તે પોતાની કારકીર્દિ બનાવવા માટે ઉદ્યોગમાં આવી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avani Modi (@avanimodiofficial)

એક ઇન્ટરવ્યૂમાં અવનીએ મને કહ્યું હતું કે એક ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન એક વિદેશીએ મને પૂછ્યું હતું કે શું તમે વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીના સબંધી છો, જેના પર મેં કહ્યું હતું કે હા હું મોદી સર ની પુત્રી છું અને તેમાં ખોટું પણ શું છે? માત્ર ગુજરાત જ નહીં, દેશની દરેક દીકરી માટે નરેન્દ્ર મોદી પિતા સમાન છે. આ જવાબ પછી, તે ચર્ચામાં આવી અને મોદીની પુત્રી નામથી ઇન્ટરનેટ પર શોધ શરૂ કરી. જ્યારે પણ અવની ક્યાંક શૂટિંગ માટે જાય છે, ત્યારે તેને ઘણી વાર આવા પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avani Modi (@avanimodiofficial)

આ પછી, બીએમએસીની ભૂલને કારણે બીજી વખત અવની મોદી ચર્ચામાં આવી અને મુશ્કેલીમાં મુકાઈ ગઈ. હકીકતમાં, તેનો મોબાઇલ નંબર આકસ્મિક રીતે BMAC ની જાહેરાતમાં છાપવામાં આવ્યો હતો. આ પછી, તેને ઘણા બધા કોલ્સ અને સંદેશા મળ્યા કે તે પરેશાન થઈ ગઈ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avani Modi (@avanimodiofficial)

ફિલ્મ કેલેન્ડર ગર્લ્સ એ પાંચ એવા મોડેલોની વાર્તા હતી જે વિવિધ શહેરોમાંથી આવે છે અને બિકની હન્ટમાં એકબીજાને મળે છે. તે બતાવવામાં આવ્યું હતું કે આ બધી છોકરીઓનું જીવન મુંબઈ આવવા બદલ કેવી રીતે બદલાય છે, કઈ પરિસ્થિતિમાં તેમને પસાર થવું પડે છે. ફિલ્મમાં તેણી તેની બોલ્ડ શૈલીને લઈને ઘણા વિવાદોમાં ઘેરાયેલી હતી અને ઘણી વાર તેને ટ્રોલનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.ફિલ્મ અને મોડલિંગમાં શું શું સહન કરવું પડે છે અને કેવી કેવી પરિસ્થિતિઓમાંથી પસાર થવું પડે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *