આ દિવસોમાં સમગ્ર વિશ્વમાં કોરોના વાયરસ (કોવિડ -19) ને કારણે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. તે જ સમયે મુંબઇની વાત કરીએ, ત્યાં કોરોના પોઝિટિવ લોકોની સંખ્યા દિવસેને દિવસે વધી રહી છે. છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં બોલીવુડની અનેક મોટી હસ્તીઓને કોરોના પોઝિટિવની સૂચિમાં સામેલ કરવામાં આવી છે, જેમાં રણબીર કપૂર, વિકી કૌશલ, કેટરિના કૈફ, આલિયા સહિત ઘણા વધુ સ્ટાર્સના નામ શામેલ છે, જેમાં ભટ્ટ (આલિયા ભટ્ટ), ગોવિંદા, પરેશનો સમાવેશ થાય છે. રાવલ, ભૂમિ પેડનેકર અને ખિલાડી અક્ષય કુમાર. આ પછી, ઘણા સ્ટાર્સ લોકોને સાવચેત રહેવાની વિનંતી કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Katrina Kaif (@katrinakaif)

હવે આવી સ્થિતિમાં કરીના કપૂર ખાને પણ તેના ચાહકોને સોશ્યલ મીડિયા દ્વારા કોરોનાને સુરક્ષિત રાખવા માસ્ક પહેરવાનું કહ્યું છે, પરંતુ તેની આ અપીલ કરતા વધારે કરીનાના માસ્કની કિંમતે લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું છે. ખરેખર, કરીના કપૂર ખાનના આ માસ્કની કિંમત પણ તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે. જો કે કરીનાની અન્ય વસ્તુઓ પણ ખુબ જ મોંઘી હોય છે. એવામાં આજે તે માસ્કને લઈને ચર્ચાઓમાં આવી છે.

હાલમાં જ કરીનાએ તેની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે, જેમાં તેણે માસ્ક પહેર્યું છે. આ તસવીરમાં કરીનાએ બ્લેક માસ્ક પહેર્યો છે અને તેણે તેના ચાહકોને પણ માસ્ક પહેરવાની અપીલ કરી છે. આ તસવીર સાથે કરીનાએ કેપ્શન આપ્યું છે- ‘આ કોઈ પ્રચાર નથી. મહેરબાની કરીને તમારું માસ્ક પહેરી રાખો ‘ અહેવાલો અનુસાર કરીનાના આ બ્લેક કલરના માસ્કની કિંમત 25 હજાર 994 રૂપિયા છે. તમે પણ જાણીને એકદમ ચકિત થઇ જશો કે માત્ર માસ્કની કિંમત આટલી હોય શકે? પરંતુ હા, કરીને પહેરેલ આ માસ્કની કિંમત ખરેખર આટલી છે…

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *