મિરઝાપુર જીલ્લામાં એક વિચિત્ર કિસ્સો સામે આવ્યો છે જ્યાં ગોલગપ્પા ખાતા ખાતા વેચનારના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં અને આ યુવતી પાણીપુરી વેચનાર ભૈયા સાથે જ ભાગી ગઈ હતી. દરેકને ગેલેગપ્પીનો સ્વાદ ગમતો હોય છે, પરંતુ વેચનાર સાથેના પ્રેમ પછી ફરાર થવાનું આ અફેર થવાનો મામલો પ્રેમિકાની નાબાલિક હોવાના કારણે હવે માથાનો દુખાવો બની ગયો છે. જ્યારે આખી ઘટનાની જાણ પરિવારને થતાં તેઓએ ધબધબાટી બોલાવી દીધી.

Image Credit

પરિવારના જણાવ્યા અનુસાર, નજીકમાં રહેતા એક યુવક નાં હાથની પાણીપુરી કિશોરીને પસંદ હતી પરંતુ તેને એવી ક્યાં ખબર હતી કે તેની પાણીપુરી ખાતા ખાતા પાણીપુરી બનાવનાર ભૈયાને પણ પસંદ કરવા લાગશે અને તેની સાથે જ ફરાર થઇ જશે.

સ્થાનિક લોકોના જણાવ્યા મુજબ પ્રેમ વધ્યો ત્યારે તે વિસ્તારના પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં આદર્શ નગર પંચાયતમાં વોર્ડમાં આવેલી એક હાઇ સ્કૂલનો 17 વર્ષની વિદ્યાર્થીની સામે રહેતા પાણીપુરી વાળા યુવક સાથે ફરાર થઇ ગઈ હતી. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ, કિશોર ઝાંસીથી આવ્યો હતો અને ભાડાના મકાનમાં રહેતો હતો અને શહેરમાં પાણીપુરી વેચનાર યુવક સાથે પ્રેમમાં ફસાઈ ગઈ અને તેની સાથે ફરાર થઇ ગઈ.

Image Credit

પરિવારના જણાવ્યા મુજબ પાણીપુરી બનાવનાર યુવકે મીઠી મીઠી વાતો કરીને પાણીપુરી ખાતી યુવતીને તેની પ્રેમ જાળમાં ફસાવી લીધી હતી. તે જ સમયે, મંગળવારે રાત્રે, પ્રેમી યુવક તક મળ્યા બાદ તેની પ્રેમિકા વિશે ઉત્સાહિત થઈ ગયો હતો. સવારે પરિવારે જોયું કે કિશોર ઘરે નહોતી ત્યારે તેણે કોઈ અજાણ્યા ડરથી સંશોધન શરૂ કર્યું હતું અને એક તાંત્રિક પાસે પણ ગયો હતો.તાંત્રિકે જણાવ્યું કે રાત્રે કિશોરીનું કોઈએ અપહરણ કર્યું છે.

Image Credit

આ પછી પરિવારના સભ્યોએ શંકાસ્પદ થતા તેને પોલીસ સ્ટેશનમાં જાન કરી. તહરીર મળી આવતા પોલીસ પણ સક્રિય થઈ ગઈ હતી. તે જ બપોરે કિશોરીને ભગાડનાર યુવકે તેની પ્રેમિકાના ઘરે ફોન કર્યો અને કહ્યું કે હું ઝાંસી જઇ રહ્યો છું, ખલેલ પહોંચાડશો નહીં, જેના પર પરિવારે કહ્યું, તમે જ્યાં છો ત્યાં જ રોકાઈ જાવ, અમે આવી રહ્યા છીએ. તે જ સમયે, ટાઉન ચોકીના પ્રભારી સુરેન્દ્રકુમારસિંહે જણાવ્યું હતું કે પરિવાર પોલીસ સ્ટેશન આવ્યો હતો અને કેસ ન લખવા માટે કહી રહ્યો છે. જો કે, આ હોવા છતાં, પોલીસ કિશોરની શોધ કરવામાં વ્યસ્ત છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *