બોલિવૂડના કિંગ શાહરૂખ ખાન અને ગૌરી ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન લોકપ્રિયતામાં બોલિવૂડ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. સુહાના હંમેશાં તેના અને મિત્રો સાથે ફોટા અને વીડિયો શેર કરે છે. તાજેતરમાં સુહાના ન્યૂયોર્કથી તેના બે ખૂબ જ સુંદર ફોટા સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કરીને ચર્ચામાં આવી હતી. પરંતુ અચાનક ખબર નથી પડી કે શું થયું કે સુહાનાએ આ ફોટા ડિલીટ કર્યા. આ ફોટામાં સુહાનાએ બ્લેક નેક ડીપ નેક ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને પરફેક્ટ મેકઅપમાં જોવા મળી હતી. આ ડ્રેસ સાથે ગળામાં સોનેરી રંગનો ‘ઓમ’ પેન્ડન્ટ હતો. તેના ‘ઓમ’ પેન્ડન્ટે બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું.

Image Credit

ચાહકોની સાથે મિત્રોએ પણ સુહાના ખાનના આ ફોટો ઉપર પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હતો. આ ફોટા પર સુહાનાના પિતરાઇ ભાઈ શ્વેતા નંદા બચ્ચનની પુત્રી નવ્યા નવેલીએ ટિપ્પણી કરી છે. કોઈકે ‘ઓકે સ્ક્રીમ હાડકાં’ લખ્યા, પછી કોઈએ ‘ક્યુટી’, ‘ઓહ માય’, ‘ખૂબસૂરત’ ટિપ્પણી કરી. સુહાનાના આ ફોટો પર લાખો લાઇક્સ પણ આવી હતી. સુહાનાએ પોતાનો ફોટો મૂક્યા બાદ તેને ડિલીટ કેમ કરી તે અંગે કોઈ માહિતી આપી નથી. આટલું જ નહીં, ઇન્સ્ટાગ્રામનો કમેન્ટ વિભાગ પણ બંધ કરી દેવામાં આવ્યો છે. સુહાનાએ પોસ્ટ કરેલો ફોટો જુઓ, જેને હવે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પરથી દૂર કરવામાં આવ્યો છે.

Image Credit

માનવામાં આવી રહ્યું છે કે સુહાના ખાને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલિંગનો શિકાર બનવાના કારણે આવું કર્યું હતું.આ પણ અનુમાન કરવામાં આવી રહ્યું છે કારણ કે સુહાનાએ પહેલાથી જ ટ્રોલરોને જવાબ આપતી પોસ્ટ લખી છે. જોકે, કારણ ગમે તે હોય, સુહાનાએ ફરી એક વખત પોતાનો ફોટો ડિલીટ કરીને હેડલાઇન્સ પર ઉતરી છે. સુહાના ખાન આ દિવસોમાં ન્યૂયોર્કમાં અભ્યાસ કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *