દક્ષિણ ઉદ્યોગની અભિનેત્રી અને રાષ્ટ્રીય ક્રશ રશ્મિકા મંદાનાએ 5 એપ્રિલે તેનો 25 મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો. ટૂંક સમયમાં સાઉથ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનો સિક્કો જમાવનાર રશ્મિકા મંદાના ખૂબ જ ખાસ રહી હતી કારણ કે તેણે આ દિવસ અમિતાભ બચ્ચન સાથે જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો.રશ્મિકાએ તેના જન્મદિવસની ઉજવણીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પણ શેર કરી છે. જે એકદમ વાઈરલ થઇ રહી છે અને ફેંસ ખુબ જ પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

આ તસવીરોમાં રશ્મિકા એકદમ ખુશ જોવા મળી રહી છે. લુક વિશે વાત કરીએ તો રેડ અને વ્હાઇટ સ્ટ્રિપડ ટોપ અને વ્હાઇટ લોઅરમાં દેખાયા. જયારે બીગ બી બ્લેક ટ્રેક જેકેટ અને સફેદ ટ્રાઉઝર જોવા મળ્યાં હતાં. તેણે માસ્ક પહેરેલો હતો અને છેલ્લે સુધી અમિતાભે માસ્ક ઉતાર્યું ન હતું. આ દરમિયાન રશ્મિકા ખુબ જ ખુશ લાગી રહી છે. તેની સ્માઈલ પાછળ લોકો પાગલ થાય છે.

Image Credit

આ જન્મદિવસની ઉજવણીમાં ડિરેક્ટર વિકાસ બહલ પણ દેખાયા હતા. ફોટામાં રશ્મિકા ગોલ્ડન અને વ્હાઇટ ફુગ્ગાઓ સાથે પોઝ આપી રહી છે. આ તસવીરો શેર કર્યા પછી, રશ્મિકાએ લખ્યું – કેટલો સંતોષકારક દિવસ હતો … ધ્યાનમાં રાખો, માસ્ક ફક્ત થોડીક તસવીરો માટે દૂર કરવામાં આવ્યું હતું. હંમેશાં માસ્ક પહેરો. ‘ તમને જણાવી દઈએ કે રશ્મિકા આ ​​દિવસોમાં અમિતાભ બચ્ચન સાથે ફિલ્મ ગુડ બાય માટે શૂટિંગ કરી રહી છે અને તેથી જ તેનો જન્મદિવસ ફિલ્મના સેટ પર જ ઉજવવામાં આવ્યો હતો. રશ્મિકા આજે દરેકની ક્રશ છે. તેની સ્માઈલ અને સુંદરતાના દરેક લોકો દીવાના છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *