નોરા ફતેહી આજે હિન્દી સિનેમાના ઉભરતા સ્ટાર તરીકે ઉભરી આવી છે. ભલે તે કેનેડાની છે, પણ હવે તે ભારતમાં સ્થાયી થઈ ગઈ છે જાણે કે તે આ સ્થાનની છે. નોરા ફતેહીએ હિન્દી સિનેમાની સાથે તેલુગુ, મલયાલમ અને તમિલ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. તે તેના ડાન્સ માટે જાણીતી છે. તેના ગ્લેમરસ ડાન્સ અને લૂક્સની દુનિયા ક્રેઝી છે. નોરા પણ તેના ડ્રેસિંગ સેન્સને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહી છે. તાજેતરમાં જ તેને તેના કપડા માટે ઘણી ટીકાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. નોરાએ ઘણી વખત તેના સંઘર્ષની વાતો શેર કરી હતી.

Image Credit

એક લાક્ષણિક પબ્લિક એપ્રેન્ટિસમાં, નોરા તેના શરીરને ફ્લન્ટ કરતી વખતે ક્રોપ ટોપ અને જીન્સ પહેરતી હતી. તસવીરો જોઈને ઘણા લોકોએ નોરા પર અશ્લીલતાનો આરોપ પણ લગાવ્યો. જો ઘણા લોકોએ નકારાત્મક ટિપ્પણી કરી, તો પછી ઘણાએ તેમના વર્ગમાંધારો અનુભવ કર્યો. આ લુક સાથે તેણે બ્રાન્ડેડ બેગ પણ જોડી દીધી. જો કેટલાક લોકોને ચિત્ર ગરમ લાગ્યું, તો પછી ઘણા વપરાશકર્તાઓએ કદરૂપું ટિપ્પણીઓ પણ કરી. જોકે, નોરાએ ઘણી મુલાકાતોમાં કહ્યું છે કે તેને નકારાત્મક ટિપ્પણી કરવામાં જરાય વાંધો નથી. આથી જ તે ઘણી વખત બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળે છે. ચાલો જાણીએ નોરાના કેટલાક પ્રિય દેખાવ. નોરાના ફેંસ તેને હંમેશા પસંદ કરે છે.

શોર્ટ્સ અને ટી-શર્ટ લૂક :

Image Credit

કૃપા કરી કહો કે નોરા કાસુલ લુકને ખૂબ પસંદ કરે છે. તે શક્ય હોય ત્યાં તેના સરળ અને ક્લાસી લાગે છે. સમર ગર્લની પ્રખ્યાત નોરા ઘણી વાર શોર્ટ્સમાં પણ જોવા મળે છે. તેણે બ્લેક શોર્ટ્સ સાથે બ્લેક ટી-શર્ટ પણ પહેરી હતી. આ સાથે તેણે ગુચીની લક્ઝરી બેલ્ટ બેગ પહેરી હતી.

ફલોરલ ડ્રેસ :

Image Credit

હોટનેસની સાથે, નોરા પણ સુંદર કેવી રીતે લાગે છે તે પણ જાણે છે. તેણે એક ઇવેન્ટમાં ફ્લોરલ ડ્રેસ પહેર્યો હતો જેમાં તે ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહી હતી. લોકો હવે તેને ઉદ્યોગમાં સ્ટાઇલ આઇકોન તરીકે જુએ છે. આ ડ્રેસ સાથે તે પંપ હીલ્સ અને વ્હાઇટ હેન્ડબેગ સાથે મેચ થઈ. આ લુક સોશ્યલ મીડિયા પર પણ ખૂબ વાયરલ થયો હતો. નોરા અવારનવાર તેના નવા લૂકને લઈને મીડિયામાં હેડલાઈનો બનાવે છે.

સાડી લૂક :

Image Credit

નોરા ક્લાસી સાથે, તે સુંદર કેવી રીતે દેખાવું તે પણ જાણે છે. એવું માનવામાં આવે છે કે કોઈ પણ સરંજામમાં વધુ સુંદર દેખાતું નથી. નોરાએ પણ સાડીના રંગમાં પણ રંગાઈ ચુકી છે. તેણે એક ઇવેન્ટ દરમિયાન સેજ ગ્રીન કલરની સાડી પહેરી હતી. બધા રેશમ તૈયાર હતા, જેના પર ગોલ્ડન ફ્લોરલ વર્ક અને ડાર્ક ગ્રીન કલરનો પાઈપિન લગાવવામાં આવ્યો હતો. નોરા આ લુકમાં ખરેખર સુંદર લાગી રહી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *