એક્ટ્રેસ દિશા પટાણી, પછી ભલે તે રેડ કાર્પેટમાં ભાગ લેતી હોય અથવા ફોટોશૂટમાં, તે દરેક જગ્યાએ પોતાની સ્ટાઇલથી હેડલાઇન્સ બનાવે છે. દિશાની શૈલી જબરદસ્ત છે. તે ખૂબ જ સુંદરતા સાથે દરેક ડ્રેસ વહન કરે છે. તાજેતરમાં દિશાએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ (દિશા પટાણી ઇન્સ્ટાગ્રામ) પર પોતાની આકર્ષક તસવીરો શેર કરી છે. ચાહકો તેમની શૈલી જોયા પછી ખુશ નથી. અભિનેત્રીએ લગભગ એક કલાક પહેલા તેના ફોટા શેર કર્યા હતા, જેના પર સાડા છ લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. દિશા તેની બોલ્ડનેસ ને લઈને જાણીતી છે તે ફિગર ફ્લન્ટ કરવાનો કોઈ મોકો છોડતી નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

દિશાના આ ફોટામાં તમે જોઈ શકો છો કે અભિનેત્રીએ સુંદર દેખાવ અને લાંબા વેવી વાળથી પોતાનો લુક પૂર્ણ કર્યો છે. તે ડેનિમ શોર્ટ્સ સાથે લવંડર ડ્રેસ પહેરીને જોવા મળી છે. દિશાના ચાહકો તેના ફોટો પર ઉગ્ર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. દિશા પટનીએ ધોનીની બાયોપિકમાં તેની પહેલી ગર્લફ્રેન્ડનું પાત્ર ભજવીને હેડલાઇન્સ બનાવ્યા હતા. અભિનેત્રીની સુંદરતા અને અભિનયના દરેકને ખાતરી થઈ ગઈ હતી. દિશા અવારનવાર તેની તસ્વીરોને લઈને ચર્ચાઓમાં રહે છે. મોટા ભાગે દિશા ગ્લેમરસ તસ્વીરો શેર કરીને હેડલાઈન બનાવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

કામ વિશે વાત કરતાં દિશા તેની આગામી ફિલ્મ રાધે: યોર મોસ્ટ વોન્ટેડ ભાઈમાં જોવા મળશે. ફિલ્મમાં તે સલમાન ખાન અને રણદીપ હૂડા સાથે સ્ક્રીન શેર કરી રહી છે. દિશા પણ વિલન 2 ‘નો ભાગ છે. આદિત્ય રોય કપૂર, અનિલ કપૂર, કૃણાલ કેમ્મુ અને એલી અવરામ સાથેની તેની છેલ્લી ફિલ્મ મલંગે બોક્સ ઓફીસ પર ખૂબ સરસ કમાણી કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

દિશા પટનીએ આ તસવીર પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે, જેમાં તે બ્લુ ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. આ ફોટામાં ચાહકો કિલર શૈલીની દિશા જોવા માટે મળી રહ્યા છે. દિશા તેના બોલ્ડ ફોટોશૂટને કારણે ખૂબ પહેલા ચર્ચામાં રહી છે. દિશા તેના મિત્રો સાથે ખૂબ મસ્તી કરે તે માટે જાણીતી છે. તે તેના મિત્રો સાથે સમય પસાર કરવાની કોઈ તક ચૂકતી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *