સ્વરાએ દુખ સાથે કહ્યું ડાઈરેક્ટર મોદી રાત્રે રૂમમાં ઘુસી ગયો અને મારી સાથે ખરાબ રીતે વાતો કરવા લાગ્યો. MeToo અભિયાનમાં સ્વરા ભાસ્કર પણ જોડાઈ ગઈ છે. #MeToo અભિયાન છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી સોશ્યલ મીડિયા પર મહિલાઓના જાતીય સતામણી સામે ટ્રેન્ડ કરી રહ્યું છે. આ અભિયાન દ્વારા દુનિયાભરની મહિલાઓ તેમની સાથે જાતીય સતામણીની ઘટનાઓ શેર કરી રહી છે. બોલીવુડની ઘણી અભીનેત્રોએ તેના ખરાબ અનુભવો શેર કર્યા છે.

Image Credit

અંગ્રેજી દૈનિક મુંબઈ મિરરને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં સ્વરા ભાસ્કરે કહ્યું કે કેવી રીતે કોઈ ફિલ્મ ડિરેક્ટર નશામાં તેના રૂમમાં ઘુસી હતો અને ખોટી વાતો કરવા લાગ્યો હતો. આટલું જ નહીં, રંઝાના ફિલ્મથી ચર્ચામાં આવેલા સ્વરાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે એક વખત ફિલ્મના પ્રમોશન દરમિયાન ટોળાએ પણ એક ઇવેન્ટમાં તેની સાથે દુષ્કર્મ કર્યું હતું. તેના શરીરના પ્રાઈવેટ અંગને વારંવાર સ્પર્શવાની કોશિશ કરી હતી.

Image Credit

હોલીવુડ સહિત બોલીવુડની ઘણી અભિનેત્રીઓએ તેમની સાથે બનેલી સેક્શુ અલ હેરાસમેન્ટની ઘટનાઓ જાહેર કરી હતી. તે સ્પષ્ટ છે કે સમગ્ર વિશ્વમાં મહિલાઓના જાતીય સતામણી વિશે ગુસ્સો છે અને મહિલાઓ તેમની સાથે આ ઘટનાને શેર કરી રહી છે. મહિલાઓ ખુલ્લેઆમ ખુલાસાઓ કરી રહી છે જેના લીધે અન્ય મહિલાઓ ને પ્રેરણા મળે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *