છેલ્લા કેટલાક સમયથી અંગત જીવનને કારણે ચર્ચામાં રહેલી શ્વેતા તિવારીએ હવે પોતાના નવા ફોટોશૂટથી ઇન્ટરનેટ પર ધમાલ મચાવી દીધી છે. નવા ફોટોશૂટમાં તે ખૂબ જ બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. ચાહકો તેમના ફોટા પર જોરદાર પસંદ કરી રહ્યા છે અને કમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shweta Tiwari (@shweta.tiwari)

તેની ઘણી ગ્લેમરસ તસવીરો શેર કરવામાં આવી છે. આ ફોટામાં અભિનેત્રીની સુંદરતાનો જાદુ ચાહકો પર સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો છે. શ્વેતાએ નવા ફોટોશૂટના ફોટા લગભગ 9 કલાક પહેલા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા હતા, જેના પર દોઢ લાખ જેટલી લાઈક્સ મળી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shweta Tiwari (@shweta.tiwari)

ફોટો જોઈને શ્વેતાનો મૂડ સમજી શકાય છે. અભિનેત્રીએ સીધા કેમેરામાં જોયું, પોતાને મુક્ત કરી અને શૂટિંગ માટે પોઝ આપ્યો. શ્વેતાએ તેના નવા ફોટોશૂટ માટે અદભૂત નેકલાઇન ટોપ પસંદ કર્યું છે. તેણે તેને બ્લેક પેન્ટ સાથે વહન કર્યું હતું. શ્વેતાએ ગોલ્ડ ઇયરિંગ્સથી પોતાનો લુક પૂરો કર્યો છે અને ઊંચા પોનીટેલમાં વાળ બાંધ્યા છે.

જ્યારે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર ફોટા શેર કરતી વખતે શ્વેતાએ તેની માહિતી ચાહકો સાથે પણ શેર કરી છે. ફેબ્રુઆરીમાં તેના વજન ઘટાડવાની વાત કરતા, શ્વેતાએ જણાવ્યું કે તે કેટલા કિલો વજન ઘટાડવામાં સફળ રહી છે. અભિનેત્રીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લખ્યું, વજન ઓછું! પરંતુ … વજન ઘટાડવું સરળ નથી … તે ખૂબ જ મુશ્કેલ છે! તમારે સ્વ-નિયંત્રણની સાથે મજબૂત ઇચ્છાશક્તિની પણ જરૂર છે. પરંતુ તે પણ અશક્ય નથી! ખાસ કરીને જ્યારે તમારી પાસે તમારા જીવનમાં @kskadakia જેવા લોકો હોય છે જે આ મુશ્કેલ મુસાફરીને સરળ અને મનોરંજક બનાવે છે!

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shweta Tiwari (@shweta.tiwari)

પ્રખ્યાત અને સુંદર ટીવી અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી તેના દોષરહિત ઇન્ટરવ્યૂના કારણે આ અઠવાડિયે સમાચારોમાં હતી. અભિનેત્રીએ તેના પતિ અભિનવ કોહલી પર ગંભીર આક્ષેપો કર્યા છે. તેણે દાવો કર્યો છે કે અભિનવે સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ મૂકીને તેની છબી બગાડવાની ધમકી આપી હતી. શ્વેતાએ એમ પણ કહ્યું કે તેને લાગે છે કે તેના બાળકો – પલક અને રેયંશ નારાજ છે કારણ કે તેઓએ ખોટી વ્યક્તિને તેમના જીવનસાથી તરીકે પસંદ કરી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *