શાહિદ કપૂરની પત્ની મીરા રાજપૂત સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની જોરદાર ફેન ફોલોઇંગ છે. ઘણી વખત તેમની તસવીરો અને વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થાય છે. મીર અવારનવાર ફેંસ સાથે નવી તસ્વીરો અને વિડીઓ શેર કરતી રહે છે જે એકદમ વાઈરલ થઇ જાય છે. આજે ફરી તેનો ગ્લેમરસ લૂક જોરદાર વાઈરલ થઇ રહ્યો છે તો ચાલો જોઈએ…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mira Rajput Kapoor (@mira.kapoor)

મીરા રાજપૂતે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક તસવીર શેર કરી છે. આ ફોટોમાં તેની ગ્લેમરસ સ્ટાઈલમાં જોવા મળી રહી છે. મીરાએ પીચ કલરમાં પ્રિન્ટેડ સ્વિમ ડ્રેસ પહેર્યો છે. એક ચોરી તેના હાથમાં એક સ્ટોલ છે. મોટા કદના સનગ્લાસ સાથે વ્હાઇટ કલરની કોલ્હાપુરી ચેપલ્સ તેના લુકને પૂર્ણ કરે છે. આ લૂકમાં મીર એકદમ સુંદર અને ગ્લેમરસ લાગે છે. ફેંસને તેની આ શૈલી ખુબ જ પસંદ આવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mira Rajput Kapoor (@mira.kapoor)

તે મીરાની લોકપ્રિયતાની કમાલ છે કે ચાર કલાકમાં આ ફોટાને લગભગ 2 લાખ લાઈક્સ મળી છે. ફોટો શેર કરતી વખતે મીરાએ લખ્યું – ‘ખરાબ થવાની અમુક મિનીટ પહેલા’. મીરાના આ ફોટા ઉપર સેલેબ્સ અને ચાહકોની પ્રતિક્રિયાઓ સતત આવી રહી છે. ફેંસ કોમેન્ટ કરીને તેના વખાણ કરી રહ્યા છે અને અલગ અલગ પ્રકારની ટીપ્પણીઓ કરી રહ્યા છે. અમુક સેલીબ્રીટીઓ પણ મીરાની આ તસ્વીર પર કોમેન્ટ કરીને વખાણ કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mira Rajput Kapoor (@mira.kapoor)

મીરા રાજપૂત અને શહીદ કપૂરે 7 જુલાઈ 2015 ના રોજ લગ્ન કર્યા હતા. બંનેને એક પુત્રી મીશા અને એક પુત્ર જેન છે. શાહિદ કપૂર આજકાલ તેની આગામી ફિલ્મ જર્સીમાં વ્યસ્ત છે. આ ફિલ્મમાં તે તેના પિતા પંકજ કપૂર અને મૃણાલ ઠાકુરની સાથે જોવા મળશે. શહીદ કપૂર બોલીવુડમાં સારું નામ કમાવ્યુ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *