કોમેડી કિંગ કપિલ શર્મા તેની રમૂજી વાતોથી દરેકને ખુબ જ હસાવે છે, પરંતુ ઘણી વાર તે તેની વાતોને કારણે વિવાદોમાં ઘેરાય છે. તેઓ ઘણી વાર પોતાનો ગુસ્સો ગુમાવે છે અને કંઈક એવું બોલે છે જેના કારણે તેને પાછળથી પસ્તાવો થાય છે. આવી ચાર વાર્તાઓ વિશે આજે જાણીશું જેના લીધે કોમેડી કિંગ કપિલ શર્મા વિવાદોમાં ઘેરાયો છે..તો ચાલો જાણીએ…

તાજેતરમાં જ તેને મુંબઇ એરપોર્ટ પર વ્હીલચેરમાં સ્પોટ કરાઈ હતી. તે પોતાની ટીમ સાથે મુંબઇ એરપોર્ટથી કારમાં જઇ રહ્યો હતો. દેખીતી રીતે, પાપારાજી કપિલને જોવા માટે ખૂબ જ ઉત્સુક બન્યા અને નજીકથી તેમની તસવીરો લેવાનું શરૂ કર્યું, જે કપિલને સારું લાગ્યું નહિ. કપિલ ગુસ્સે થયો અને ફોટોગ્રાફરો સાથે દુર્વ્યવહાર કર્યો, જે કેમેરામાં પણ રેકોર્ડ થઇ ગયું. આને કારણે કપિલને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરવામાં આવ્યો હતો કારણ કે લોકોને કપિલ પાસેથી આવા વર્તનની અપેક્ષા નહોતી. કપિલ ક્યારેક ક્યારેક ગુસ્સામાં ભાન ગુમાવે છે અને ગમે તેમ બોલી જાય છે આ વખતે પણ એવું જ થયેલું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Manav Manglani (@manav.manglani)

ગયા વર્ષે એક શો દરમિયાન કપિલ શર્માએ કાયસ્થ સમુદાયના એક દેવતા પર કટાક્ષ કર્યો હતો, જે કાયસ્થ સમુદાયના લોકોને પસંદ ન હતો. આને કારણે કાયસ્થ સમુદાયના લોકોએ કપિલનો જોરદાર વિરોધ કર્યો. એટલું જ નહીં, તેમનો રોષ એટલો વધી ગયો હતો કે કપિલને બાદમાં સોશ્યલ મીડિયા દ્વારા કાયસ્થ સમુદાયની માફી માંગવી પડી. વિચાર્યા વગર દેવતા વિશે જેમ તેમ બોલી ને પછી કપિલ ને અફસોસ થયેલો અને તેને માફી પણ માંગી હતી.

2015 માં મરાઠી આંતરરાષ્ટ્રીય ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ દરમિયાન કેટલીક અભિનેત્રીઓએ કપિલ શર્મા પર તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. જો કે કપિલે આ અંગે કંઇ સ્પષ્ટતા કરી ન હતી કે ન તો મીડિયા સાથે વાત કરી હતી, પરંતુ તેણે પોતાના સોશ્યલ મીડિયા પર એક ટ્વીટ કર્યું હતું જેને જોઇને દરેકને એવું લાગ્યું હતું કે કદાચ કપિલ શર્મા માફી માંગશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kapil Sharma (@kapilsharma)

કપિલ શર્મા અને સુનીલ ગ્રોવર વચ્ચેના વિવાદ વિશે બધા જાણે જ છે. બંને એક સમયે સારા મિત્રો હતા. વર્ષો સુધી કપિલ અને સુનિલે પણ સાથે કામ કર્યું હતું અને ચાહકો પણ બંનેની જોડીને ખૂબ ચાહતા હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર કપિલ શર્માના ક્રોધથી તેમની મિત્રતામાં અફરા-ધમાલ મચી ગયો.

 

Image Credit

લોકોને તેમના ઝગડા વિશે જાણ થઈ જ્યારે સુનિલે અચાનક ધ કપિલ શર્મા શોનો શો છોડી દીધો. ભલે બંનેએ મીડિયામાં પોતાની દુશ્મની ખતમ કરવાની વાત કરી છે, પરંતુ આજે પણ સુનીલ કપિલ શર્મા સાથે કામ કરતો નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *