બોલિવૂડની સૌથી લોકપ્રિય અને ચુલબુલી અભિનેત્રી કાજોલની ફિલ્મી કારકીર્દિ ખૂબ પ્રભાવશાળી રહી છે અને તેણે પોતાની 28 વર્ષની કારકિર્દીમાં ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને તેના શ્રેષ્ઠ અભિનય અને સુંદરતાથી બધાને દિવાના કરી દીધા છે. તે શૈલી માટે પણ ખૂબ પ્રખ્યાત છે અને દર્શકોને પસંદ છે તમને જણાવી દઈએ કે બોલીવુડ અભિનેત્રી કાજોલ તેની ઘણી ફિલ્મો કરિઅરની સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકી છે, જે બોલીવુડના ઇતિહાસમાં હંમેશા યાદ રહે છે. કાજોલ આજે પણ લોકોના દિલ પર રાજ કરે છે.

Image Credit

તેની ફિલ્મી કારકીર્દિમાં, કાજોલ લગભગ તમામ સુપરસ્ટાર્સ સાથે કામ કરી ચૂકી છે, પરંતુ તેમની જોડી સૌથી વધુ અજય દેવગન અને શાહરૂખ ખાન સાથે હતી અને વાસ્તવિક જીવનમાં પણ કાજોલે અજય દેવગનને તેમનો જીવનસાથી બનાવ્યો છે અને આજે તેમની જોડી માનવામાં આવે છે. બોલિવૂડના સૌથી સુપરહિટ યુગલો અને આ કપલને પણ બે સંતાનો છે, જેમાંથી તેમની પુત્રીનું નામ ન્યાસા દેવગન છે, એ જ પુત્રનું નામ યુગ દેવગન છે અને આજે કાજોલ અને અજય દેવગણ તેમના પરિવાર સાથે ખૂબ જ ખુશીથી પોતાનું જીવન વિતાવી રહ્યા છે.

Image Credit

આ જ કાજોલ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણા મોટા સ્ટાર્સ સાથે બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકી છે અને તે પ્રેક્ષકોમાં ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ છે પણ તમને જણાવી દઈએ કે કાજોલના બાળકો એટલે કે ન્યાસા અને યુગને કાજોલની કોઈ પણ ફિલ્મ પસંદ નથી અને તે તેમના બાળકોને પસંદ નથી. તેમની માતાની કોઈપણ ફિલ્મ જુઓ અને તમને આની પાછળનું કારણ જાણીને પણ આશ્ચર્ય થશે, તો ચાલો જાણીએ કે કાજોલના બાળકોને તેમની પોતાની માતાની ફિલ્મ્સ જોવાનું કેમ પસંદ નથી.

તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં કાજોલએ ખુલાસો કર્યો છે કે જ્યારે તે તેમના બાળકો વિશે ખુલાસો કરે છે ત્યારે તેને તેની ફિલ્મો પસંદ નથી અને તે તેની ફિલ્મ્સ પણ જોતો નથી અને કાજોલે કહ્યું હતું કે એવું નથી કે મારા બાળકો શૂટિંગ કરી રહ્યા છે તેઓ જોવાનો શોખ નથી પરંતુ તેઓ માત્ર મારી ફિલ્મો પસંદ નથી, આનું પ્રથમ કારણ એ છે કે હવે હું વધારે ફિલ્મો કરતો નથી અને બીજું કારણ એ છે કે મારા બાળકોને લાગે છે કે હું મારી ફિલ્મોમાં ખૂબ રડુ છું અને તેથી જ તે મારી ફિલ્મો જોવી પસંદ નથી કરતા.

Image Credit

કાજોલ એક સુપરહિટ અભિનેત્રી તેમજ એક સંપૂર્ણ માતા છે અને માતા બનતી વખતે તેણે શૂટિંગ કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું કારણ કે તે પોતાનો તમામ સમય બાળકોનો ઉછેર કરવા માંગતી હતી અને કાજોલ તેના બે સંતાનોની ખૂબ જ નજીક હતી, કાજોલની પુત્રી ન્યાસાનો જન્મ 20 એપ્રિલ, 2003 ના રોજ થયો હતો. અને ન્યાસા હવે 18 વર્ષની થઈ ગઈ છે, જ્યારે કાજોલનો પુત્ર યુગ 10 વર્ષનો છે અને કાજોલ તેના પુત્રને લાઇમલાઇટથી દૂર લઈ જાય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *