બોલીવુડ અભિનેત્રી મલાઇકા અરોરા બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂર સાથે ઇસ્ટરની ઉજવણી માટે તેના માતા-પિતાના ઘરે ગઈ હતી. આ સમય દરમિયાન, અમે આ સનસનાટીભર્યા દંપતીની કેટલીક મહાન તસવીરો લાવ્યા છીએ,  સાથે મળીને, બંનેને પાપારાઝીને પોઝ આપ્યા હતા. બંનેએ સાથે ઘણા પોઝ આપીને કેમેરામેનને ખુશ કરી દીધા હતા.

Image Credit

તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે આ દરમિયાન અર્જુન અને મલાઈકા બંને તેમના ચહેરા પર માસ્ક પહેરેલા જોવા મળ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલી વાર નથી જ્યારે મલાઇકા અરોરા અર્જુનને તેના માતાના પિતા લંચ પર લઈ ગયા હોય. જણાવી દઈએ કે અર્જુનના પરિવાર સાથે મલાઈકાનું બોન્ડીંગ પણ સારું છે.

Image Credit

મલાઈકાના માતાપિતાના ઘરમાં બંને હંમેશા જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં ચર્ચા પણ ખૂબ જ તીક્ષ્ણ છે કે મલાઇકાના માતા-પિતાને આ સંબંધ ખૂબ પસંદ આવે છે. જણાવી દઈએ કે બંને ટૂંક સમયમાં લગ્ન કરવા જઇ રહ્યા છે એવા સમાચારો પણ સામે આવી રહ્યા છે.

Image Credit

આ સમય દરમિયાન, મલાઇકા પીળા રંગના ડ્રેસ અને હાઈ હિલ્સમાં એકદમ જોરદાર લાગી રહી છે. તે જ સમયે, અર્જુન કપૂર કેઝ્યુઅલ લુકમાં મલાઇકા સાથે ડેશિંગ લાગી રહ્યા છે. બને એકસાથે ખુબ જ ખુશ લાગી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *