અભિનેતા ઋષિ કપૂર અને નીતુ કપૂરની જોડી બોલીવુડના ખૂબ ચર્ચામાં રહેનારા કપલ્સમાંથી એક છે. ગયા વર્ષે ઋષિ કપૂરનું નિધન થયું હતું અને નીતુ એકલી બની ગઈ હતી પરંતુ ઋષિ કપૂર હંમેશા તેની યાદોમાં જીવંત રહેશે. જો કે આ દંપતી તેમની પ્રેમ કથાઓ માટે પ્રખ્યાત છે, પરંતુ કેટલીક વખત તેમની વચ્ચે સામાન્ય યુગલોની જેમ અણબનાવ પણ થતો હતો. આવી જ કેટલીક વાર્તાઓ નીતુ કપૂરે ‘ધ કપિલ શર્મા શો’માં કરી હતી. ઋષિ કપૂરને લઈને નીતુએ ઘણીબધી વાતો કહી હતી તે આજે આપને જાણીશું…

Image Credit

તેણીએ કહ્યું હતું કે તેના જીવનમાં આવી ક્ષણ દરરોજ આવતી હતી જ્યારે તેણીને લાગ્યું હતું કે તે ઋષિને છોડી દેશે પરંતુ ફરી તે તેની સારી વાતો જોઇને રોકાઈ જતી. ઋષિ કપૂર પણ નીતુ સાથે શોમાં હાજર હતા. આ કિસ્સામાં, તેની બાબતો વિશે પણ ચર્ચા થઈ હતી. નીતુએ કહ્યું કે ઋષિનું કોઈ સાથે અફેર તો નહોતું પરંતુ તે કેટલીક અભિનેત્રીઓને ખૂબ જ પસંદ કરતા હતા. જ્યારે તે રાત્રે આઠ વાગ્યે ઘરે આવે એટલે દારૂ પીવે અને ત્યારે તે શરૂઆતમાં સામાન્ય રીતે વાતો કરતો હતો, પરંતુ તે પછી તે નશાની હાલતમાં બેભાન થઈને વાતો કરતો એવામાં તેની પોલ ખુલી જતી હતી.

Image Credit

નશામાં ઋષિ નીતુને કહેતા- ‘તે અભિનેત્રી ખૂબ સેક્સી છે યાર, તેને મને ફલર્ટ કર્યો…વગેરે. ઋષિ સવારે ઉઠે ત્યારે નીતુ કહેતી હતી કે અભિનેત્રી તમારી સાથે ફ્લર્ટ કરે છે, ત્યારે ઋષિ તેને પૂછતા હતા કે તને કેમ ખબર પડી. તો નીતુ કહેતી હતી કે તમે જ મને રાત્રે કહ્યું હતું. નીતુના મોંમાંથી આ કિસ્સાઓ સાંભળીને ઋષિ કહેતા હતા કે આ બધું ખોટું છે, કંઇ થયું નથી અને તે બધી વાતો સાંભળીને ખુબ જ હસતા હતા. જણાવી દઈએ કે નીતુ અને ઋષિ બંને એકબીજાને ખુબ જ પ્રેમ કરતા હતા તે બંને અન્ય કપલ્સની જેમ ક્યારેય અલગ થયા નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *