ભારતીય સિનેમાના સ્ટાર્સ, તેમની ફિલ્મો કરતા વધારે તેમની સોશ્યલ મીડિયા પોસ્ટ્સ દ્વારા હેડલાઇન્સમાં રહે છે. સિનેમાના સ્ટાર્સના ફોટા ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. પરંતુ જો આ ફોટામાંનો કોઈ ફોટો તેના બાળપણનો છે, જેને ચાહકોએ ક્યારેય જોયો નથી, તો તે ચાહકો માટે એક ખાસ ફોટો બની જાય છે. જેમાં, તેના સુંદર અને સુંદર ચહેરાને જોતા, કોઈ જાણી શકશે નહીં કે આ પ્રખ્યાત સ્ટાર કોણ છે. હકીકતમાં, આપણે ઘણી વાર બોલિવૂડ ફિલ્મ અભિનેત્રીઓના બાળપણના ફોટા જોયા છે જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. તે જ સમયે, ચાહકો તે ફોટાઓ જુએ છે અને અનુમાન કરે છે કે તે કઈ અભિનેત્રી છે. પરંતુ આ દિવસોમાં, દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોની લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓના બાળપણના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ચર્ચામાં રહે છે.

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે દરેકને બાળપણના ફોટા સાથે ઓળખવામાં મુશ્કેલી પડી રહી છે. તે જ સમયે, તેની મીઠી સ્મિત કોઈના હૃદયમાં સ્થાન બનાવવા માટે પૂરતી છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ પ્રખ્યાત અભિનેત્રીનું નામ અનુપમા પરમેશ્વર છે. પોતાની પ્રતિભા અને અભિનયના આધારે બધાને ખાતરી આપનાર અનુપમાએ તેનો ફોટો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો હતો. આ ફોટોમાં તેની ક્યૂટ સ્મિત સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી છે. આ સાથે, તેની દાદી પણ જોવા મળે છે અને દાદી બાળક સાથે બેઠા છે. જેને ઓળખવામાં દરેક લોકો નિષ્ફળ ગયા છે.

ખરેખર, અભિનેત્રી અનુપમાએ તેની સુંદરતાથી બધાને દિવાના કરી દીધા છે. પરંતુ હવે, ચાહકો અને ચાહકો તેમના બાળપણના ફોટાઓ પર સુંદર ટિપ્પણીઓ લખતા જોવા મળે છે. મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર મીડિયા અહેવાલો અનુસાર અનુપમા પરમેશ્વર અને ભારતીય ટીમના સ્ટાર બોલર જસપ્રિત બુમરાહ સાથે નિકટતાના સમાચારો સાંભળવા મળતા હતા. પરંતુ બંનેએ આ વાત સ્વીકારવાનો ઇનકાર કર્યો હતો, પરંતુ તે જ સમયે તેઓએ તેનો ઇનકાર કર્યો ન હતો.પરંતુ જસપ્રીતનાં લગ્ન પછી હવે આ બાબતો અર્થપૂર્ણ નથી. જો કે બુમરાહએ તો ધનશ્રી સાથે લગ્ન કરી લીધા છે અને બંને એકસાથે ખુબ જ ખુશ છે.

Image Credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રીએ તેની કારકીર્દિની શરૂઆત “પ્રેમામ” થી કરી હતી. આ ફિલ્મે અભિનેત્રીને દક્ષિણ ભારતીય સિનેમા જગતમાં વિશેષ સ્થાન આપ્યું છે. દરેક વ્યક્તિએ તેની અભિનય અને પ્રતિભા જોઇ છે. અભિનેત્રીએ તેની ટૂંકી કારકિર્દીમાં સફળતાના અનેક પગલાંને પાર કરી દીધા છે. તેણે “એએએ…” ધનુષ સ્ટારર “કોડી” જેવી હિટ ફિલ્મો કરી છે. ચાહકો ઘણા સમયથી અનુપમાની આગામી ફિલ્મની રાહ જોઇ રહ્યા હતા. તેની એક્ટિંગને લઈને લોકોમાં જબરદસ્ત ક્રેઝ છે. હકીકતમાં, તેની ફિલ્મોમાં “કુરુપ્પુ” અને “થાળી પોગાથે” પણ છે. અને ફિલ્મનું શૂટિંગ પહેલાથી જ પૂરું થઈ ગયું છે. આજે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝમાં સારું નામ કમાઈ લીધું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *