આજકાલ, દરરોજ ઘણા વિચિત્ર સમાચાર સાંભળવા મળે છે. તાજેતરમાં ઉત્તર પ્રદેશમાં ચોરી સાથે જોડાયેલો એક વિચિત્ર કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. ચોરની અપેક્ષા કરતાં ચોરને વધુ પૈસા મળતાં તેને ખુશીમાં હાર્ટ એટેક આવ્યો હતો. આને કારણે લૂટેલી મોટાભાગની રકમ પાછળથી તેની સારવારમાં ખર્ચ કરવામાં આવી હતી. ક્યારેય એકસાથે આટલા પૈસા જોયેલ એવામાં આટલી રકમ જોતા જ ખુશી ખુશીમાં હાર્ટએટેક આવી ગયો.

Image Credit

આ કેસ ત્યારે ચર્ચામાં આવ્યો હતો જ્યારે ગયા મહિને કોતવાલી દેશભરમાં થયેલી ચોરીના સંદર્ભમાં બુધવારે 2 ચોરોમાંથી 1 ની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી અને પૂછપરછ દરમિયાન તેણે પોલીસને જણાવ્યું હતું. બિજનોર પોલીસ અધિક્ષક ધરમ વીરસિંહે જણાવ્યું કે 16 અને 17 ફેબ્રુઆરીની રાત્રે 2 ચોરોએ નવાબ હૈદર નામના શખ્સના જાહેર સેવા કેન્દ્રમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને ત્યાં લૂંટ ચલાવી હતી. હાઇડેરે ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે તેના કેન્દ્રમાંથી 7 લાખ રૂપિયાથી વધુની ચોરી થઈ છે.

Image Credit

પોલીસે અજાણ્યા આરોપીઓ સામે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી હતી. બુધવારે પોલીસે નગીના પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં આવેલા અલીપુરના બે આરોપી નૌશાદ અને એજાઝની ધરપકડ કરીને મામલો થાળે પાડ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *