બોલિવૂડના દિવસોમાં અનેક સમાચાર આવતા રહે છે, ચાલો આપણે એ પણ જણાવી દઈએ કે આજકાલ ઘણો ક્રેઝ પણ થયો છે, ભૂતકાળમાં આલિયા ભટ્ટની સામ્યતાની તસ્વીર સામે આવી છે. આ પછી હવે અનુષ્કા શર્માની હમશકલ પણ સામે આવી છે. તેની તસવીરો વાયરલ થઈ રહી હતી. બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા આ સમયે ઇન્ટરનેટ પર એક સનસનાટીની જેમ ફેલાઈ ગઈ છે, એટલા માટે નહીં કે તેની પાસે કોઈ ફિલ્મ અથવા સ્ટોરી નથી પરંતુ તેની કોપી-ટુ-કોપી અમેરિકન ગાયિકા જુલિયા માઇકલ્સ છે.

Image Credit

આટલું જ નહીં, તે ફક્ત જુલિયા માઇકલ્સ જ છે જે આ દિવસોમાં ભારતના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર છે અને દરેક આને કારણે ચર્ચામાં છે, કારણ કે તે બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માની હમશકલ તરીકે જોવા મળી રહી છે. ઇન્ટરનેટ પર આ તસ્વીરો ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે, જુલિયાએ જાતે જ પોતાના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર અનુષ્કા સાથેના કોલાજમાં ફોટો પોસ્ટ કર્યો હતો. એટલું જ નહીં, તમને એ પણ જણાવી દઈએ કે આટલા લોકપ્રિય થયા પછી અનુષ્કાને કહ્યું હતું કે, ‘હાઈ અનુષ્કા શર્મા, આપણે તો જોડિયા જેવા છીએ’ આ પછી, અનુષ્કા શર્મા પહેલા તેના બધા ચાહકોએ અનુષ્કાની હમશકલ ને ઘણી વાતો સંભળાવી દીધી હતી.

Image Credit

હજી સુધી અનુષ્કાએ પોતે પણ આ પ્રશ્નના જવાબમાં કંઇ કહ્યું નથી પરંતુ અનુષ્કાએ પણ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની હમશકલ જુલિયાને ફોલો કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે. જુલિયા એક અમેરિકન ગાયિકા છે. જુલિયાએ સોશિયલ મીડિયા પર તેના ફોટાઓને લઈને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી છે. જુલિયાએ તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પરથી ટ્વીટ કર્યું છે કે તે ટ્રોલ થઈ ગઈ છે. જુલિયાએ બીજા ટ્વિટ પર લખ્યું કે અમે એક બીજાને એક દિવસ માટે બદલી શકીએ. તેના જવાબમાં અનુષ્કાએ લખ્યું છે કે હું આખી જીંદગી તને અને બાકીના 5 હમ્શાકાને શોધી રહી છું.

જોકે જુલિયાને તેના ટ્વિટ પર ટ્રોલ કરવામાં આવી છે. આપણે જણાવી દઈએ કે અનુષ્કાના ચાહકોએ વિરાટ કોહલી વિશે વાત શરૂ કરી દીધી છે. જુલિયાને પૂછવામાં આવ્યું છે કે શું તે રાજા વિરાટ સાથે એક દિવસ વિતાવવા માંગે છે. એવું ન બની શકે કે વિરાટ અને અનુષ્કા ફક્ત એક બીજા સાથે સારા દેખાય છે.

Image Credit

ઘણા લોકોએ તેને બિગ નો કહ્યું, કે તેને વિરાટને લઈને કોઈ લાલચ રાખવી જોઈએ નહિ તે ફક્ત અનુષ્કાના છે. તમને જણાવી દઈએ કે આજકાલ અનુષ્કા શર્મા આ દિવસોમાં રજાઓ પર છે. અનુષ્કા અને વિરાટે તેમના હોલીડે ફોટો શેર કર્યા છે. લોકોને તેની તસવીરો પણ ખૂબ ગમતી હોય છે. જણાવી દઈએ કે જુલિયાએ સંગીતની દુનિયામાં પ્રવેશ કર્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *