ટીવી અભિનેત્રી નિયા શર્મા તેની બોલ્ડનેસ બતાવામાં કોઈ કસર છોડતી નથી. તાજેતરમાં નિયા શર્મા બોલિવૂડ અભિનેત્રી સારા અલી ખાન ને ટક્કર આપતી જોવા મળી છે. નયાની આ તસ્વીરો સારાની તસ્વીરો કરતા પણ વધુ વાઈરલ થઇ રહી છે. નયા આ લૂકમાં એકદમ પરી જેવી લાગી રહી છે.

Image Credit

નિયા શર્માએ હાલમાં જ આ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેમાં તે હંમેશની જેમ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. લોકોને આ શૈલીની નીયા ખૂબ પસંદ છે. બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સારા અલી ખાને તાજેતરમાં એક ફોટો શેર કર્યો હતો જેમાં તે સિન્ડ્રેલા લુકમાં જોવા મળી હતી. નિયાનો લૂક સારા અલી ખાનને ઓવરડો કરી રહ્યો હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. નયા તેના આ લૂકથી સારાને તગડી ટક્કર આપતી જોવા મળે છે.

Image Credit

સારાએ જ્યારે તેનો દેખાવ સરળ રાખ્યો હતો, તો તે જ સમયે, નિયા શર્માએ તેને બોલ્ડ બનાવ્યો છે. આ લુકમાં ટીવી નિયા શર્મા ખૂબ જ બોલ્ડ અને શાનદાર લાગી રહી છે. તે કહેવું ખોટું નહીં લાગે કે નિયા તસવીરમાં સિન્ડ્રેલા જેવી લાગે છે. તસવીરો શેર કરતી વખતે તેણે કેપ્શન આપ્યું, જાણે માછલી પાણીમાંથી નીકળી ગઈ હોય. જો કે ખરેખર નયા આ લૂકમાં કોઈ જલપરી થી ઓછી નથી લાગતી.

Image Credit

આ ફોટા પર લાખો લાઈક્સ ઝડપી છે. લોકો તેમની ઉપર જુદી જુદી રીતે ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. એક ચાહકે લખ્યું, જે નીયાની ઈર્ષ્યા કરતો હતો અને સાથે-સાથે ચાલતો હતો. સારા અલી ખાનના આ સ્ટ્રાઇકિંગ લુકને નિયા શર્માએ જબરદસ્ત સ્પર્ધા આપી છે.

Image Credit

સારા અલી ખાને આ ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને ફિલ્મફેર એવોર્ડમાં હાજરી આપી હતી, જેને અભિનેત્રીએ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પરથી માહિતી આપી હતી. જણાવી દઈએ કે નિયા ની આ તસ્વીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ હેડલાઈન બનાવી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *