ઝરીન ખાને પોતાનું ફોટોશૂટ બ્લેક સ્યુટમાં કરાવ્યું છે જેમાં તે એકદમ સુંદર લાગી રહી છે. ઝરીન ખાને બોલીવુડની સાથે-સાથે પંજાબી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પણ ઘણી ઓળખ મેળવી છે. તેણે પોતાની શૈલીથી આગ લગાવવામાં કોઈ કસર છોડી નથી. ઝરીન બ્લેક લૂકમાં આગ લગાવી રહી છે.

ફિલ્મ્સની સાથે ઝરીન ખાન પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તેના ફોટા અને વીડિયો પણ ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર છવાઈ જાય છે. આવી જ સ્થિતિ ઝરીન ખાનના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ ઝરીન ખાન સાથે જોવા મળી રહી છે. તસવીરોમાં ઝરીન ખાન ટ્રેનના પાટા પર બેઠેલી જોવા મળી રહી છે. બ્લેક લૂકમાં ઝરીન એકદમ જોરદાર લાગી રહી છે સુંદરતા માં ભલભલી અભિનેત્રીઓને ટક્કર આપે છે.

Image Credit

ઝરીન ખાને આ તસવીરો તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં અભિનેત્રી બ્લેક સૂટ પહેરેલી ટ્રેનની પાટો પર હસતાં અને પોઝ આપતી જોવા મળી શકે છે. ઝરીન ખાનના ફોટોગ્રાફ્સ પર 2.5 લાખથી વધુ લાઈક્સ આવી છે. ચાહકો પણ હંમેશની જેમ તેની પર ઘણી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. ફેંસ તેની આ તસ્વીરો એકદમ ઝડપ થી વાઈરલ કરી રહ્યા છે. એકદમ સિમ્પલ લૂકમાં ઝરીન લોકોને ખુબ જ પસંદ આવી રહી છે.

Image Credit

ઝરીન ખાનના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે ટૂંક સમયમાં પ્રિન્સ નરુલા સાથે મ્યુઝિક વીડિયોમાં જોવા મળશે. તેની કારકિર્દીની વાત કરીએ તો તેણે ફિલ્મ ‘વીર (2010)’ થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો છે. આ સિવાય ઝરીન ખાન હોરર ફિલ્મ ‘1921’ માં પણ જોવા મળી હતી, પરંતુ આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર સફળતાનો ઝંડો ફરકાવી શકી નહિ. એટલું જ નહીં, 2017 માં આવેલી તેની ‘અક્ષર 2’ ને પણ બોક્સ ઓફિસ પર સારો પ્રતિસાદ મળ્યો ન હતો. બોલિવૂડ ઉપરાંત અભિનેત્રીએ તેલુગુ અને પંજાબી સિનેમામાં પણ હાથ અજમાવ્યો છે. તે છેલ્લે ગિપ્પી ગ્રેવાલની વિરુદ્ધ પંજાબી ફિલ્મ ડાકામાં જોવા મળી હતી. જણાવી દઈએ કે ઝરીન એક સોશિયલ મીડિયા સ્ટાર પણ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *