ઉર્વશી રૌતેલા (ઉર્વશી રૌતેલા) તેના ફોટા અને વીડિયોને લઈને સોશ્યલ મીડિયા પર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે, ઉર્વશી રૌતેલા અવારનવાર  તેના ફોટા શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં જ ઉર્વશી રૌતેલાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોતાનો નવો ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં તે બેકલેસ ડ્રેસ ફ્લન્ટ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ લૂકમાં ઉર્વશી ખુબ જ બોલ્ડ અને સુંદર લાગી રહી છે.

ઉર્વશી રૌતેલાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની સુંદરતામાં વધારો કર્યો છે. ફોટા જોવા માટે ચાહકો તેમની પ્રશંસા કરતા થાકતા નથી. તાજેતરમાં જ ઉર્વશી રૌતેલા ફિલ્મફેર એવોર્ડમાં રેડ કાર્પેટ પર ચાલતી જોવા મળી હતી. અભિનેત્રીનો આ રેડ કાર્પેટ લૂક ફેશન વિવેચકો દ્વારા ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. લોકો તેના આ લૂકસ પર ફિદા થયા છે અને સારી સારી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

ઉર્વશી રૌતેલા મરૂન કલરમાં બેકલેસ ગાઉન પહેરીને  જોવા મળી હતી અને તે ખૂબસૂરત પણ લાગી રહી છે. આ ડ્રેસ સાથે, તેણે બંગડી, રિંગ્સ અને હીરાથી સજેલ ક્લચ ઇનલેઇડ પણ લગાવ્યા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર અભિનેત્રીએ જેટલી વસ્તુઓ પહેરી છે તે બધાની ટોટલ કીમત અંદાજે 35 લાખ રૂપિયા છે. જો કે આ કિંમત ખુબ જ વધારે કહેવાય પરંતુ સેલીબ્રીટીઓ માટે આ કોઈ મોટી રકમ નથી.

જ્યાં તે હંમેશા તેના પ્રશંસકો માટે હાજર રહે છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે અને તેના પ્રશંસકોને સંપૂર્ણ સમય આપે છે. તે જ સમયે, તેનો એક મહાન ફોટો દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યો છે, જેમાં ઉર્વશી રૌતેલા ખૂબ સુંદર લાગી રહી છે. લોકો તેની આ તસ્વીરો ખુબ જ વાઈરલ કરી રહ્યા છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો ઉર્વશી રૌતેલાનો મ્યુઝિક વીડિયો ‘વહ ચાંદ કૌન સે લાઓગી’ થોડા સમય પહેલા રિલીઝ થયો છે, જેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. ઉર્વશી રૌતેલા તેની આગામી ફિલ્મ વર્જિલ ભાનુપ્રિયા સાથે જોવા મળશે અને તેની ફિલ્મ 16 જુલાઈ, 2020 ના રોજ રીલિઝ થશે. જણાવી દઈએ કે હવે ઉર્વશી ઇન્ડસ્ટ્રીઝની એક જાણીતી અભિનેત્રી બની ગઈ છે અને તેની પાસે ફિલ્મોની લાઈન છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *