બોલિવૂડ એક્ટર સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા ખૂબ જ જલ્દી કરણ જોહરની ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે. આ માહિતી કરણ જોહરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આપી હતી. તેમણે જણાવ્યું હતું કે, શનાયાએ ધર્મ કોર્નર્સ્ટન એજન્સી પર હસ્તાક્ષર કર્યા છે. તે જ સમયે, શનાયાની સ્ટાઇલિશ મેગને તેની સાથે કરવામાં આવેલા કામના દિવસોને યાદ કરીને શનાયાના ઘણા રહસ્યો ખોલ્યા છે. કરણ જોહરે આ વાત ટ્વીટ કરીને જાહેર કરી હતી તેને જણાવ્યું હતું કે તે આ વર્ષે શનાયાને બોલીવુડમાં લોન્ચ કરવા જઈ રહ્યા છે.

શનાયાની સ્ટાઈલીશ મેગન એ ખોલ્યા ઘણા રાજ :

મેગને એક ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું કે, રિયા કપૂરે 2018 માં દિવાળીના દિવસે પહેલીવાર અમારી મુલાકાત થઇ હતી. ત્યારથી મેં તેની સાથે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. તેણે કહ્યું કે, શનાયા ખૂબ સારા માણસ છે. તેમની સાથે કામ કરવું ખૂબ જ સરળ છે. તે ખુશ છોકરી છે અને હંમેશાં સારા મૂડમાં રહે છે. શનાયા હંમેશા નાની મોટી વાતમાં હસવાનું પસંદ કરે છે.  તેથી તેમની સાથે કામ કરવામાં મને ખુબ જ મજા આવે છે. મે તેની સાથે સરસ સમય પસાર કર્યો છે. તે ખૂબ જ વ્યાવસાયિક છે. દરેક વસ્તુ સમયસર કામ કરે છે. તેમજ નાના મોટા દરેક વ્યક્તિનું માન જાળવે છે. જણાવી દઈએ કે સ્ટાઈલીશ મેગનના કહેવા પ્રમાણે શનાયા ખુબ જ દયાળુ અને ખુશ રહેનાર અભિનેત્રી છે.

શનાયા ખુબ જ ચુલબુલી અભિનેત્રી છે :

મેગને વધુમાં સમજાવ્યું કે, શનાયા એક ખૂબ જ ચુલબુલી અને મહેનતુ છોકરી છે, અને આ તે જ તેને અન્ય લોકોથી સંપૂર્ણપણે અલગ બનાવે છે. તેણી હંમેશાં ખુશ રહે છે. અને તેની સાથે કામ કરતા બધા લોકોને ખુશ રાખે છે. હું તેની સાથે કામ કરવામાં ક્યારેય કંટાળતી નથી મને તેની સાથે કામ કરવામાં ખુબ જ મજા આવે છે અને આ વાત મને ખુબ જ ગમે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *