રેખા હિંદી સિનેમા જગતની એક એવી અભિનેત્રી છે કે જેની સાથે લોકોની અભિનય પણ તેની સુંદરતા માટે દિવાના છે, રેખાએ તેની બધી ફિલ્મોમાં ખૂબ જ સારું કામ કર્યું છે તેથી જ આજે પણ લોકો તેની ફિલ્મો જોવાનું પસંદ કરે છે. હવે હોળી નિમિત્તે રેખાનો એક વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં તે અમિતાભ અને તેનું પોતાનું ગીત રંગ બરસે ગાતા નજરે પડે છે. આ વીડિયો પ્રખ્યાત ટીવી શો ધ કપિલ શર્માનો છે. શ્રોતાઓ સુધી પહોંચતાં રેખાએ આ ગીત ગાયું હતું અને વાતાવરણ વધુ સારું બન્યું હતું. જણાવી દઈએ કે રેખા અને અમિતાભના પ્રેમ ની ચર્ચા આજે પણ વર્ષો પછી ચાલુ છે. બંનેની જોડી દર્શકોને આજે પણ પસંદ છે.

વીડિયોમાં, રેખા ફક્ત ગીત ગાતી નથી, પરંતુ પોતે હાર્મોનિયન પણ વાગી રહ્યું છે. રેખાની આ પ્રતિભા જોઈને ત્યાં હાજર બધા લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. આ પછી, બધા જ રેખાના ગીત પર ઝૂલતા જોવા મળ્યા. તમને જણાવી દઇએ કે, હંમેશની જેમ, સાડી પહેરીને આ શોમાં પહોંચ્યો હતો, જે તેની સુંદરતાને આગળ વધારતી હતી. રેખાનો આ થ્રોબેક વીડિયો ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને ચાહકો પણ તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. દર્શકો રેખા અને અમિતાભને આજે પણ સાથે જોવા માંગે છે.

Image Credit

અમિતાભ સાથે રેખાએ ઘણી હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે, ઘણા દિવસોથી તેમના અફેરના સમાચાર પણ સામે આવ્યા હતા. પરંતુ અમિતાભ પહેલાથી પરિણીત હોવાને કારણે રેખા સાથેના તેના સંબંધને આગળ ધપાવી શક્યા નહીં. સમાચાર પણ સામે આવ્યા હતા કે જયાએ રેખાને અમિતાભથી દૂર રહેવાની ધમકી પણ આપી હતી. જો કે હવે બંને વચ્ચે કોઈ સંબંધો નથી પરંતુ રેખા બંનેના સંબંધો હતા એ વાત સ્વીકારી ચુકી છે. એક સમય હતો જયારે બંનેની જોડી ઇન્ડસ્ટ્રીઝમાં ધમાલ મચાવતી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *