બોલિવૂડ અને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રી મૌની રોય આજે કોઈ ઓળખાણ ની જરૂર નથી અને મૌની રોયે તેની અભિનય કારકિર્દીમાં ઘણી સફળતા મેળવી છે અને તેને ટીવી શો નાગીનથી સૌથી વધુ લોકપ્રિયતા મળી છે અને આ કારણે તે ટીવી નગીન તરીકે પણ જાણીતી છે “દરેક જણ આજના સમયમાં મૌની રોયની સુંદરતાના દિવાના છે અને તે જ મૌની સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને દરરોજ મૌની તેની સુંદર અને ગ્લેમરસ તસવીરો પોસ્ટ કરતી રહે છે જેને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

જણાવી દઈએ કે મૌની રોયે આજે જ્યાં પહોંચ્યા છે તે તબક્કે પહોંચવા માટે તેના જીવનમાં ખૂબ જ સંઘર્ષ કરવો પડ્યો હતો અને આજે તે ફક્ત ટીવી જ નહીં પણ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીની ટોચની અભિનેત્રી બની ગઈ છે. અને તે તેના ચાહકોને હેડલાઇન્સમાં રાખે છે અને તેને બનાવે છે સુંદર ફોટા તેના ચાહકો અને આ દિવસોમાં મૌની એક વિશેષ કારણોથી સમાચારોમાં છે અને આ દિવસોમાં મૌની આધ્યાત્મિકતા પ્રત્યે ઘણો રસ લઈ રહી છે અને સોશિયલ મીડિયા પર તેનું એક ચિત્ર પણ તે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે.જેમાં મૌની સાથે જોવા મળી છે. ઇશા ફાઉન્ડેશનના સ્થાપક સદગુરુ જગ્ગી વાસુદેવ અને આ તસવીરોમાં મૌની ખૂબ જ સરળ પીળા રંગના પોશાકમાં જોવા મળી રહી છે અને મૌની આ તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર આ દિવસોમાં ખૂબ જ ઝડપી છે વાયરલ થઈ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

તાજેતરમાં, મૌનીએ તેના ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ પર તેની એક તસવીર શેર કરી છે, જેમાં તે સદ્ગુરુ જગ્ગી વાસુદેવ સાથે જોવા મળી રહી છે અને આ તસવીર શેર કરતી વખતે મૌનીએ કેપ્શન લખ્યું છે કે મારી પાસે કહેવા માટે ઘણુબધું હોય છે, અને જયારે હું સદ્ગુરુજીને મળી મને મારા જીવનમાં ઘણી શાંતિ પ્રાપ્ત થઈ છે અને હવે મને વધારે બોલવાની અથવા બોલવાની જરૂર નથી લાગતી અને આ મૌનીએ લખ્યું છે કે મારે પણ સમજવું નથી કે મારે શું લખવું જોઈએ અને શું કરવું જોઈએ અને આ સાથે મૌનીએ લખ્યું છે કે આઈ ;લવ યુ સદ્ગુરુ, અમે બધા ખૂબ જ ભાગ્યશાળી છીએ કે તમે આ ધરતી પર છો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

આ પહેલા પણ, મૌની ઘણી વખત આધ્યાત્મમાં રસ લેતી જોવા મળી છે અને મહાશિવરાત્રીના શુભ પ્રસંગે પણ મૌની શિવલિંગની પૂજા કરતી જોવા મળી હતી અને તેની તસવીરો એકદમ વાયરલ થઈ હતી. કેપ્શનમાં મંત્ર પણ લખાયો હતો.આ પહેલા આપણે જણાવીએ કે તમે કે મૌનીએ પણ સરકારને અપીલ કરી છે કે શાળાના અભ્યાસક્રમમાં ભગવદ્ ગીતાના પાઠનો સમાવેશ કરો.

મૌનીના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો મૌની ટૂંક સમયમાં આલિયા ભટ્ટ અને રણવીર કપૂર સાથેની ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ માં જોવા મળશે અને આ તેની બોલીવુડની બીજી ફિલ્મ છે અને તે પહેલાં તે અક્ષય કુમારની ફિલ્મ ગોલ્ડમાં જોવા મળી ચૂકી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *