દેશભરમાં ફરી એકવાર કોરોના વાયરસનો રોગચાળો વધી રહ્યો છે. ખાસ કરીને મહારાષ્ટ્રમાં. અહીંના લોકોને સાવચેતીનાં નિયમો લાગુ કરવામાં આવ્યા છે. મહારાષ્ટ્રમાં કોરોના વાયરસના રોગચાળાની ઘટનાએ સામાન્ય માણસ થી લઈને સેલેબ્સને પરેશાન કર્યા છે અને તે ખૂબ કાળજી લઈ રહ્યા છે. લોકો માસ્ક પહેરીને મહત્વપૂર્ણ કામ માટે રવાના થઈ રહ્યા છે. માસ્ક વગર બહાર નીકળવું પણ ખાતરો છે.

આ દરમિયાન કરીના કપૂર ખાનનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં તે ક્યાંક મુંબઈમાં જોવા મળી હતી. જ્યારે તેણે પાપારાઝીને જોતા જ તેને જે માસ્ક પહેર્યું હતું તે પોઝ આપવા માટે કાઢી નાખ્યું. આ કારણોસર કરીનાનો આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેઓએ મહારાષ્ટ્રમાં લાગુ કરાયેલા કોરોના વાયરસ સાવચેતી નિયમોનું ઉલ્લંઘન કર્યું છે. જો કે તમને જણાવી દઈએ કે કરીનાએ માત્ર પોઝ આપવા માટે થોડોક સમય જ માસ્ક કાઢ્યું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Varinder Chawla (@varindertchawla)

ખરેખર, કરીના કપૂર ખાન મંગળવારે બાંદ્રામાં એક બિઝનેસ મીટિંગમાં ગઈ હતી. જ્યારે પાપારાઝી ઓફિસની બહાર જોઇને કરીનાની તસ્વીરો લેતા હતા, ત્યારે તેણે પાપારાઝીને માસ્ક પહેરવાનું કહ્યું. આ પછી, જ્યારે તે ઓફિસની અંદર જતાં પહેલાં ફોટો માટે પોઝ આપવાનું શરૂ કરતી હતી, ત્યારે જ કોઈએ તેને માસ્ક ઉતારીને પોઝ આપવાનું કહ્યું હતું. એવામાં કરીનાએ કેમેરામેન નું માન જાળવીને માસ્ક ઉતારીને પોઝ આપ્યા હતા.

આ પછી, કરીના કપૂરે તેનો માસ્ક ઉતારીને ફોટો માટે પોઝ આપ્યા. આ દરમિયાન તે હસતી પણ જોવા મળી હતી. આ વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે કરીનાએ ગુલાબી અને સફેદ પટ્ટાવાળી ડ્રેસ પહેરી છે. તે પોતાની કાર મકાન તરફ જઇ રહી છે. આ સમય દરમિયાન, તે સામાજિક અંતર જાળવી રાખે છે. જણાવી દઈએ કે કરીના દરેક નિયમોનું પાલન કરતી જોવા મળે છે.

જણાવી દઈએ કે કરીના કપૂર બીજા બાળકની ડિલિવરી પછી 23 માર્ચથી પોતાના કામ પર પરત ફરી છે. કરીના કપૂર મુંબઈના એક સ્ટુડિયોમાં જોવા મળી હતી. આ સ્ટુડિયોમાં, તે સેલિબ્રિટી કૂકિંગ શો શૂટ કરવા ગઈ હતી. તેણે તેની ઇન્સ્ટા સ્ટોરીમાં તેની તસ્વીર પણ શેર કરી હતી જે ફેંસ ને ખુબ જ પસંદ આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *