નાના પડદાની અભિનેત્રી નેહા પેંડસે આ દિવસોમાં ‘ભાબીજી ઘર પર હૈ’ માં અનિતા ભાભીની ભૂમિકા નિભાવવા અંગે ચર્ચામાં છે. નેહા પેન્ડસેએ ખુલાસો કર્યો કે બોલ્ડ સીન્સ કરવામાં તેમને કોઈ તકલીફ નથી. પરંતુ, એવી ફિલ્મો કે જે ફક્ત લવ મેકિંગ અને કિસની આસપાસ જ ફરે છે. એક સમય એવો હતો જ્યારે મેં વિચાર્યું હતું કે ન તો ચુંબન કે પ્રેમ કરવાનું દ્રશ્ય, જો મારી પાસે પ્રતિભા હોય તો હું તે મારા અભિનય દ્વારા કરી શકું છું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nehha Pendse (@nehhapendse)

અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે સારા સિનેમામાંથી એક માત્ર વસ્તુ હું સમજી શકું છું કે જો નિર્માતા સારો હોય અને આ દ્રશ્યો બતાવવાની સારી સમજ હોય ​​અને સ્ક્રિપ્ટમાં ચુંબન દ્રશ્યો અને બોલ્ડ સીન્સની વાસ્તવિક માંગ હોય, જો કે મને આ વાસ્તવિક કરવામાં પણ કોઈ વાંધો નથી. ‘પરંતુ, એવી ફિલ્મો કે જે ફક્ત ચુંબન અને પ્રેમના દ્રશ્યોની આસપાસ જ ફરે છે, હું આવી ફિલ્મોનો ભાગ બનવા માંગતી નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nehha Pendse (@nehhapendse)

મેં ઘણા સારા બોલ્ડ દ્રશ્યો પણ જોયા છે, જે સારા લાગતા કારણ કે નિર્માતાએ તેને સારી રીતે પ્રસ્તુત કર્યા હોય છે. તેમને જોઈએ તમને લાગશે નહિ કે તમે અણગમતું વસ્તુ જોઈ રહ્યા છો. નહિંતર, ઘણી વખત આ દ્રશ્યો ખોટી રીતે રજૂ કરવામાં આવે છે. હું બોલ્ડ સીન્સની વિરુદ્ધ નથી, તે માત્ર અભિપ્રાયની વાત છે. બોલ્ડ સીન્સ વગર આજકાલ ફિલ્મ હીટ જવી પણ મુસ્કેલ છે એવામાં બોલ્ડ સીન્સ ખુબ જ મહત્વપૂર્ણ બની ગયા છે. નેહા પેન્ડસે આજકાલ ‘ભાભી જી ઘર પર હૈ’ માં પોતાના પાત્ર ‘અનિતા ભાભી’ વિશે ચર્ચામાં છે. પરંતુ આ પહેલા પણ નેહા હંમેશા કોઈ ને કોઈ કારણસર હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nehha Pendse (@nehhapendse)

ક્યારેક તેના વજન માટે અને ક્યારેક વજન ઓછું કરવા માટે, ટ્રોલ્સ ઘણી વાર નેહા પેંડસેને પણ નિશાન બનાવે છે. આટલું જ નહીં, કેટલાક વપરાશકર્તાઓ તેમના પતિનું વજન ટ્રોલ કરતાં પણ પાછળ રહેતા નહિ. જો કે ટ્રોલર્સને ટ્રોલ કરવા માટે કંઇકને કંઇક બહાનું જોતું હોય છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલા સૌમ્યા ટંડન અનિતા ભાભીની ભૂમિકા નિભાવતી હતી, પરંતુ હવે નેહા પેન્ડસે નવી ‘અનિતા ભાભી’ બનીને શોમાં પ્રવેશ કરી છે. આ વર્ષે જાન્યુઆરીની શરૂઆતમાં નેહા પેન્ડસેએ બોયફ્રેન્ડ શાર્દુલ બીસ સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં. બંને એકસાથે ખુબ જ ખુશ છે. k

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *