બોલિવૂડમાં વર્ષ 2021 માં શાહરૂખ ખાનની ‘પઠાણ’ થી લઈને સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘રાધેય: યોર મોસ્ટ વોન્ટેડ ભાઈ’ જેવી ફિલ્મ્સ સુધીના મોટા પડદા માટે ઘણા મોટા પ્રોજેક્ટ્સ છે. આ મોટી ફિલ્મો સિવાય આ વર્ષે ઘણા નવા સ્ટાર્સ પણ બોલિવૂડમાં ભાગ્ય અજમાવવા આવ્યા છે. આમાં ઘણા મોટા સ્ટાર્સના સબંધીઓનાં નામ શામેલ છે. આ વર્ષે, કેટરિના કૈફની બહેનથી લઈને સુનિલ શેટ્ટીના પુત્ર આહાન સુધી દરેક તેનું નસીબ અજમાવશે. અમે તમને એવા 5 બોલિવૂડ સ્ટાર્સને જણાવીએ છીએ જેઓ આ વર્ષે ડેબ્યૂ કરવા જઇ રહ્યા છે. તો ચાલો જાણીએ આ લીસ્ટમાં કોણ કોણ સામેલ છે….

ઇસાબેલ કૈફ :

Image Credit

ઇસાબેલ કૈફ બોલીવુડની મોસ્ટ ડિમાન્ડિંગ એક્ટ્રેસ કેટરીના કૈફની બહેન છે. જાણીતું છે કે ઇસાબેલ કૈફે આ વર્ષે ફિલ્મ ‘ટાઇમ ટૂ ડાન્સ’ દ્વારા બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. આ ફિલ્મમાં ઇસાબેલની વિરુદ્ધ સૂરજ પંચોલી જોવા મળી રહ્યા છે. તે જ સમયે, મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, ઇસાબેલ આ વર્ષે અન્ય બે પ્રોજેક્ટ્સ ‘સ્વ્વાગતમ ખુશમાદિદ’ અને ‘કવાથા’ માં જોવા મળશે.

પલક તિવારી :

Image Credit

ટીવીની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારીની પુત્રી પલક તિવારી પણ ‘રોસી: ધ સેફરન ચેપ્ટર’ ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે. આ ફિલ્મમાં પલકની સાથે અભિનેતા વિવેક ઓબેરોય પણ જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે પલક તેની માતાની જેમ ખૂબ જ સુંદર અને બોલ્ડ છે. હવે જોવાનું એ રહ્યું કે તે ફિલ્મોમાં સફળ રહેશે કે કેમ…

માનુષી છીલ્લર :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Manushi Chhillar (@manushi_chhillar)

વર્ષ 2017 માં મિસ વર્લ્ડનો ખિતાબ જીતનાર માનુષી છિલ્લર 2021 માં બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે. મિસ વર્લ્ડ માનુષી છિલ્લર અક્ષર કુમારની સાથે ચંદ્રપ્રકાશ દ્વિવેદીની ઐતિહાસિક પૃષ્ઠભૂમિ ફિલ્મ ‘પૃથ્વીરાજ’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં માનુશી રાજકુમારી સંયોગિતાનું પાત્ર ભજવશે. યશ રાજ ફિલ્મ્સના બેનર હેઠળ બનેલી આ ફિલ્મ આવતા વર્ષે દિવાળી નિમિત્તે રિલીઝ થવાની સંભાવના છે. જોઈએ કે આમાં માનુષી કેવીક એક્ટિંગ કરે છે..

અહાન શેટ્ટી :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ahan Shetty (@ahan.shetty)

સુનીલ શેટ્ટીનો પુત્ર આહાન પણ આ વર્ષે બોલિવૂડમાં પોતાની પ્રતિભા બતાવવા માટે તૈયાર છે. મિલન લુથારિયા દ્વારા નિર્દેશિત આ ફિલ્મમાં તારા સુતરિયા પણ આહાનની સાથે જોવા મળશે. આ ફિલ્મનું નામ તાડપ છે. થોડા દિવસ પહેલા આહને તેની સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પરથી તેની આગામી ફિલ્મનું પોસ્ટર પણ બહાર પાડ્યું હતું. સુનિલ શેટ્ટીનો પુત્ર આહાન શેટ્ટી વર્ષ 2018 માં તેલુગુ ફિલ્મ ‘આરએક્સ 100’ ની હિન્દી રિમેક સાથે બોલિવૂડમાં નજરે આવી ચુક્યો છે.

શર્વરી વાઘ :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bunty Aur Babli 2 (@buntyaurbabli2)

બોલિવૂડની સૌથી અદભૂત ફિલ્મોમાંની એક ‘બંટી ઓર બબલી’ કોને યાદ નથી. હવે આ ફિલ્મ ‘બંટી બબલી 2’ ની સિક્વલમાં શર્વરી વાઘ તેના ભાગ્ય અજમાવી રહ્યા છે. સિરવંત ચતુર્વેદી, સૈફ અલી ખાન, રાની મુખર્જી સાથે આ ફિલ્મમાં શર્વરી જોવા મળશે. આ બહુ પ્રતીક્ષિત યશરાજ બેનર ફિલ્મનું હાઇપ લોકોના દિલ અને દિમાગ પર પહેલેથી જ છે. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન વરુણ શર્મા કરી રહ્યા છે. સંભાવનાઓ છે કે મલ્ટી સ્ટાર્સ ફિલ્મ હોવાથી આ ફિલ્મ હીટ જશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *