દરેક વ્યક્તિને નિંદ્રા ગમે છે. ખાસ કરીને જ્યારે તે ઉનાળાની ઋતુ હોય અને તમને સૂવા માટે રૂમમાં નરમ પલંગ અને કોલ્ડ એ.સી. મળે, તો પછી શું કહેવું. આવી સ્થિતિમાં ઘર ચોરી કરવા આવેલા ચોરને પણ સૂઈ ગયો. જણાવી દઈએ કે અમે કોઈ મજાક કરી રહ્યા નથી આ એક સત્ય ઘટના છે અને આપણે આજે તેના વિશે જાણીશું…

Image Credit

હકીકતમાં, આજકાલ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કોઈ ચોર બીજા વ્યક્તિના ઘરે આરામથી પથારીમાં સૂતો હતો. જ્યારે ઘરનો માલિક રૂમમાં પ્રવેશ કરે છે અને તેને ઉઠે છે, ત્યારે તે એક આંખ ચોળતા ચોળતા જાગે છે. તે આટલી નીંદરમાં છે કે થોડીક ક્ષણો માટે તે સમજી શકતો નથી કે શું થઈ રહ્યું છે.

 

આ આખો મામલો થાઇલેન્ડના સેન્ટ્રલ ફેચાબૂન પ્રાંતનો છે. ચોરીના ઇરાદે એક 22 વર્ષીય શખ્સ બપોરે 2 વાગ્યે અહીં એક ઓરડામાં ગયો હતો. તેણે ચોરેલો માલ પણ એકત્રિત કર્યો હતો. તેમ છતાં તેને નીંદર આવતી હતી જેના કારણે તેણે ઓરડાના એસી ચાલુ કર્યા અને રજાઇ ઓઢીને આરામ થી સુઈ ગયો.

સવારે ચોરની આંખ ખુલી ત્યારે પોલીસ સામે લાકડી લઈને ઉભા હતા. ખરેખર ઘરનો માલિક પોતે એક પોલીસ અધિકારી છે. સવારે માલિક જાગ્યો ત્યારે તેણે જોયું કે તેની પુત્રીનો રૂમનો એસી ચાલે છે. જ્યારે તેની પુત્રી ઘરની બહાર હતી. જ્યારે તેણે ઓરડામાં ડોકિયું કર્યું ત્યારે તેણે જોયું કે એક વ્યક્તિ તેની પુત્રીના ઓરડામાં શાંતિથી સુઈ રહ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં તેણે તાત્કાલિક સ્થાનિક પોલીસને ફોન કર્યો. આ પછી પોલીસે ચોરની ધરપકડ કરી હતી.

 

ચોરની ધરપકડ બાદ પોલીસે તેની સામે ચોરી અને કોઈના ઘરમાં ગેરકાયદેસર પ્રવેશ માટે કેસ દાખલ કર્યો હતો. આ સમગ્ર ઘટનાનો એક વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પર પણ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જે તમે અહીં જોઈ શકો છો…

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. લોકો આ વીડિયોને જોઇને લોકો ખુબ આનંદ માણી રહ્યા છે. આ વીડિયો પર હોટ શાનદાર ટિપ્પણીઓ પણ આવી રહી છે. કોઈકે લખ્યું હતું કે ‘પૈસા કરતાં ઊંઘ વધુ કિંમતી છે’ બીજી બાજુ, એક વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી કે ‘જો તમે કામ દરમિયાન સૂઈ જાઓ તો તે થશે. તો પછી તમે ચોરી કરો કે ઓફિસમાં નોકરી. ‘

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *