‘ભક્તો કી ભક્તિ મેં શક્તિ’, ‘એમટીવી બોક્સ ક્રિકેટ લીગ’ અને ‘કિચન ચેમ્પિયન’ જેવા ટીવી શોમાં કામ કરી ચૂકેલી 25 વર્ષીય અભિનેત્રી કાંચી સિંહે નાની ઉંમરે જ નાના પડદે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. મુખ્ય અભિનેત્રી પહેલા કાંચીએ ટીવી જગતમાં બાળ કલાકાર તરીકેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. તેમની ઉત્કૃષ્ટ કૃતિને ધ્યાનમાં રાખીને, તેમની આગળ સિરીયલોની લાઇન લાગી. તે સમયે તેની પાસે ઘણી સીરીયલો અને શોઝ હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kanchi Singh ✿ (@kanchisingh09)

જણાવી દઈએ કે કાંચી સિંહ નાના પડદાની સૌથી સુંદર, લોકપ્રિય અને સફળ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. કાંચીએ પોતાના કામ અને સુંદરતાથી શ્રોતાઓના દિલમાં એક ખાસ ઓળખ બનાવી હતી. માત્ર 16 વર્ષની ઉંમરે, તે ટેલિવિઝન પર પુત્રવધૂ તરીકે આવરી લેવામાં આવી હતી. કાંચીએ તેના કામની સાથે સાથે તેની પર્સનલ લાઇફ વિશે પણ હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે કાંચી સિંહ તેના ઓનસ્ક્રીન ભાઈના પ્રેમમાં પાગલ થઈ ગઈ હતી. આવો,તમને આ ટીવી અભિનેત્રીને લગતી કેટલીક વિશેષ વાર્તા જણાવીએ….

Image Credit

કાંચીનો જન્મ 26 માર્ચ 1996 માં મુંબઇમાં થયો હતો. કાંચી, જે ફક્ત 4 થી 5 વર્ષની હતી, તે 2001 ના ટીવી શો ‘કુટુંબ’ માં જોવા મળી હતી. આમાં તેમના કામની પ્રશંસા થઈ અને ત્યારબાદ તેને બીજી સિરિયલમાં પણ કામ મળી ગયું. તે ટીવીની પ્રખ્યાત સીરિયલ ‘સસુરલ સિમર કા’ માં પણ સહાયક ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. તે જ સમયે, કાંચીએ વર્ષ 2014 માં આવેલા બીજા લોકપ્રિય ટીવી શો ‘ઓર ર હો ગયા’માં પણ કામ કર્યું હતું. આ સિરીયલ દરમિયાન કાંચી માત્ર 16 વર્ષની હતી અને તેણે આ શોમાં પુત્રવધૂની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ રોલમાં તે પ્રેક્ષકોમાં પણ ખૂબ લોકપ્રિય બની હતી અને સતત તેણે અભિનયની દુનિયામાં આગળ વધવાનું ચાલુ રાખ્યું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kanchi Singh ✿ (@kanchisingh09)

‘ઓર પ્યાર હો ગયા’ પછી કાંચી સિંહ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’માં જોવા મળી હતી. આ પ્રખ્યાત સીરિયલમાં તેના પાત્રનું નામ ગાયુ હતું. ખાસ વાત એ છે કે આ શો દરમિયાન કાંચીને તેનો પ્રેમ મળ્યો હતો. આ શોમાં અભિનેતા રોહન મેહરાએ નક્શનો રોલ કર્યો હતો. સિરિયલમાં કાંચી અને રોહન વચ્ચે એક બહેન-ભાઈનો સંબંધ હતો, જ્યારે વાસ્તવિક જીવનમાં, બંને એક બીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં. થોડા સમય માટે તે બંને સિરિયલમાં સાથે દેખાયા હતા અને બાદમાં બંનેએ શોને અલવિદા આપી દીધી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kanchi Singh ✿ (@kanchisingh09)

કાંચી સિંહ અને રોહન મેહરાનો સંબંધ 5 વર્ષ સુધી ચાલ્યો. બંને ઘણા પ્રસંગોએ એકબીજા પ્રત્યે પ્રેમ વ્યક્ત કરતા જોવા મળ્યા હતા. બંનેએ 5 વર્ષ સુધી એકબીજાને ડેટ કર્યા હતા અને ત્યારબાદ તેમના માર્ગો જોડાયા હતા. ચાહકોને પણ બંનેની જોડી ખૂબ ગમતી હતી અને ‘ક્યૂટ કપલ્સ’ તરીકે જોવા મળી હતી. તેમના સંબંધ તૂટવા પાછળ ઘણા કારણો હતા. એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે બંને વચ્ચે મતભેદો છે અને તેઓ તેમનું નિરાકરણ લાવી શક્યા નથી. આવી સ્થિતિમાં તે બંનેનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું હતું. પરંતુ તેમના રિલેશનશિપ અંગે બંને તરફથી આજ સુધી કંઇ કહ્યું નથી. આ ક્ષણે, કાંચી વ્યક્તિગત અને વ્યાવસાયિક બંને જીવનમાં ખુશ છે. આ સાથે જ રોહન મેહરા પણ તેના જીવનમાં વ્યસ્ત છે. જો કે બંને પોતપોતાના જીવનમાં આગળ વધી ચુક્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *