હકીકતમાં, ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણાં નામ છે, જેનો સલમાન ખાન સાથે પંગો છે. સલમાને આજ સુધી ઘણા અન્ય લોકોથી અંતર રાખ્યું છે. તેમાંથી એક ગાયક અરિજિત સિંહ છે. બંને વચ્ચે વિવાદ એક એવોર્ડ ફંક્શનમાં નજીવી બાબતે શરૂ થયો, પરંતુ કોઈને ખબર નહોતી કે આ વિવાદ આવો વળાંક લેશે. જો તમને ખબર નથી કે બંને વચ્ચે શું થયું છે, જો કે મોટાભાગના લોકો નથી જાણતા કે બંને વચ્ચે આખરે વિવાદ શું થયો હતો? ચાલો આજે જાણી લઈએ કે આખરે ફેમસ સિંગર અરીજીતે સલમાન સાથે શા માટે પંગો લીધેલો….

એવોર્ડ ફંકશનમાં શરુ થયો હતો કિસ્સો :

એવું કહેવામાં આવે છે કે બંને વચ્ચે મનભેદ અને મતભેદો 2014 માં સામે આવ્યા હતા અને એ પણ એક એવોર્ડ ફંક્શનમાં. જેનું આયોજન સલમાન ખાન અને અરિજિત સિંહે કર્યું હતું. આ શોમાં, અરિજિત સિંઘને એવોર્ડ આપવામાં આવ્યો હતો, ગાયક તેને લેવા સ્ટેજ પર પહોંચ્યો હતો. પરંતુ સ્ટેજ પર પહોંચતાં તેણે યજમાનને કહ્યું કે તમે લોકોને સુવડાવી દીધા. એટલે કે અરિજિતે તેની હોસ્ટિંગ પર સવાલ ઉઠાવ્યા હતા. જો કે સલમાને આનો તાત્કાલિક જવાબ રમુજી સ્વરમાં આપ્યો હતો. તેણે કહ્યું હતું કે જો તમે આવા ગીતો ગાશો તો નીંદર તો આવશે જ ને.

સલમાનના મનમાં ઘર કરી ગઈ હતી આ વાત :

Image Credit

ભલે સલમાને તે જ સમયે અરિજિતને જવાબ આપ્યો હતો, પરંતુ તેમ છતાં ભાઈજને મનમાં સિંગર વિશે વાત કરી હતી અને તે પણ ખરાબ લાગ્યું હતું. આ પછી, મીડિયામાં સમાચાર આવ્યા કે અરિજિતનું ગીત ફિલ્મ સુલતાનથી દૂર કરવામાં આવ્યું હતું અને તે ગીત બીજા સિંગરે ગયું હતું. જોકે આ બાબતોમાં કેટલું સત્ય હતું, ફક્ત અરિજિત અને સલમાન જ જાણે છે. પરંતુ આજે પણ બંને વચ્ચે વિવાદ ચાલુ છે. જો કે, અરિજિતસિંહે સલમાન પાસેથી દરેક બાબતમાં જાહેરમાં માફી માંગી છે. પરંતુ કદાચ સલમાને હજી તેને માફ કરી નથી. આજે પણ બંને વચ્ચે અબોલા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *