ટીવીના ‘સંસ્કરી બહુ’ પ્રેરણાનો બિકીની લૂક વાયરલ થયો છે, બોલિવૂડથી લઈને ટીવી સેલેબ્સ સુધી, માલદીવ સેલિબ્રિટીઝનું પ્રિય ઉનાળુ સ્થળ બની ગયું છે. ઈન્ડિના ટીવીની લોકપ્રિય અભિનેત્રી અને ખ્યાતિની ખ્યાતનામ એરિકા ફર્નાન્ડીઝ માલદીવમાં વેકેશનની મઝા માણી રહી છે. બોલિવૂડથી માંડીને ટીવી સેલેબ્સ સુધી, માલદીવ સેલિબ્રિટીઝ માટે ઉનાળાનું પ્રિય સ્થળ બની ગયું છે. ઈન્ડિના ટીવીની લોકપ્રિય અભિનેત્રી અને ખ્યાતિની ખ્યાતનામ એરિકા ફર્નાન્ડીઝ માલદીવમાં વેકેશનની મઝા માણી રહી છે.

Image Credit

એરિકા ફર્નાન્ડીઝે આ વેકેશનના ફોટા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા છે, ત્યારબાદ તે ઇન્ટરનેટની સનસનાટીભર્યા બની ગઈ છે. એરિકાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જેમાં તે રંગીન બિકીનીમાં પૂલની ધાર પર જોવા મળી રહી છે. એરિકા એકદમ સેક્સી મૂડમાં પોઝ આપી રહી છે તેનો આ બોલ્ડ અંદાજ ચાહકોને ખુબજ પસંદ આવી રહ્યો છે.

Image Credit

અભિનેત્રીની આ શૈલીના વખાણ કરતાં ચાહકો થાકતા નથી. ટીવી પર ટ્રેડિશનલ લુકમાં જોવા મળતી એરિકા વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ બોલ્ડ છે. એરિકા ફર્નાન્ડીઝ હાલમાં ટીવી ઉદ્યોગની સૌથી સફળ અભિનેત્રીઓની યાદીમાં છે. એરિકાએ તેના ચાહકોને અંગત જીવનમાં તેની હિંમતથી આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા છે. આજે એરિકા દરેકની ફેવરીટ બની ચુકી છે એરિકાના લાખો ફેંસ છે.

Image Credit

એરિકા ફર્નાન્ડિઝે તાજેતરમાં જ નવું ગીત જુડા જયા રજૂ કર્યું છે, જેને ચાહકો દ્વારા ખૂબ જ પ્રેમ આપવામાં આવ્યો છે. એરિકા ફર્નાન્ડીઝ તેની બોલ્ડ અને બોલ્ડ શૈલીને કારણે હેડલાઇન્સ બનાવવાનું ચાલુ રાખે છે. એરિકાએ જીવનના માપદંડ માટેની પ્રેરણાની ભૂમિકા ભજવીને દરેક ઘરમાં લોકપ્રિયતા મેળવી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *