બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા હંમેશા તેની ફિટનેસ અને ફેશનને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. આ અભિનેત્રી ગઈરાત્રે એક પાર્ટીમાં પહોંચી હતી અને તે દરમિયાન તેણે પહેરેલો ડ્રેસ એટલો મોંઘો હતો કે લોકો તેના પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ છે. આ કારણે આજે સોશ્યલ મીડિયા પર મલાઈકા અરોરા પણ ટ્રેન્ડ કરી રહી છે. ગઈરાત્રે મલાઈકા તેની બહેન અમૃતા અરોરાની હાઉસ પાર્ટીમાં પહોંચી હતી. આ દરમિયાન મલાઇકા હાઈ હીલ્સવાળા સાટિન કો-ઓર્ડર પહેરેલી જોવા મળી હતી.

`

Image Credit

આ દરમિયાન મલાઇકા હાઈ હીલ્સવાળા સાટિન કો-ઓર્ડર પહેરેલી જોવા મળી હતી. તેમના આ દેખાવ માટે લાખો લોકો ઉન્મત્ત થઈ ગયા છે. મલાઈકાએ જે ડ્રેસ પહેર્યો હતો તે ગુચીનો છે. આ સેટની કિંમત લગભગ 1.5 લાખ છે. જો કે મોટા સ્ટાર્સ માટે આ કિંમત કોઈ મોટી નથી. કેમ કે મલાઈકા જેવા સ્ટાર્સના શોખ પણ આટલા ઊંચા હોય જ છે.

Image Credit

મલાઇકાએ ચેરી રંગની જર્સી જેકેટ પહેરી હતી જેની કિંમત 94,497 રૂપિયા છે અને શોર્ટ્સની કિંમત લગભગ 55,840 રૂપિયા છે. કુલ મળીને આ ડ્રેસની કિંમત દો and લાખ છે. તેની સાથે મલાઈકાએ તેના હાથમાં ઘડિયાળ પહેર્યું હતું અને તેના દેખાવને સિલ્વર કલરની ઉંચી રાહથી પૂરક બનાવ્યો હતો. મલાઈકા એકદમ જોરદાર લાગી રહી હતી.

Image Credit

પાર્ટીમાં ખૂબ મજા માણી. મલાઇકાના અર્જુન કપૂર સાથે સોશિયલ મીડિયા પર એક રોમેન્ટિક તસવીર પણ સામે આવી છે, જેની આજે ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી રહી છે. આ તસવીરોને લીધે મલાઇકા બધે જ છે. મલાઇકા સિવાય કરણ જોહર, ગૌરી ખાન, નતાશા પૂનાવાલા, મનીષ મલ્હોત્રા સહિત ઘણા મોટા સ્ટાર્સ આ પાર્ટીમાં જોડાયા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *