હિના ખાનના ફેન ફોલોઇંગ ટીવી શો ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’ વધવા માંડ્યો પરંતુ સલમાન ખાનના શો બિગ બોસ 11 માં ભાગ લીધો ત્યારે તેની લોકપ્રિયતા વધુ વધી ગઈ. હિના ખાન હંમેશાં પોતાની વાત આગળ વધારવામાં આગળ હોય છે. તાજેતરમાં જ તેણે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બિકીનીમાં કેટલાક નવા ફોટા શેર કર્યા છે, જેના કારણે તે સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ થતી જોવા મળી રહી છે. જો કે ટ્રોલ પર વધુ ધ્યાન ન આપતા હીના હમેશા ચર્ચાઓમાં રહે છે.

Image Credit

આ દિવસોમાં હિના ખાન માલદીવમાં વેકેશનની ઉજવણી કરી રહી છે. તે સતત માલદીવથી તેના સુંદર ફોટા શેર કરતી રહે છે. તેની તસવીરો પર હિના ખાનના ચાહકો રેગ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. હિના ખાન વેકેશન પ્રેમી છે. થોડો સમય મળતાંની સાથે જ તેઓ રજાઓ મનાવવા નીકળી પડે છે. ઘણા સમય થી હીના માલદીવ થી બોલ્ડ અને સેક્સી તસ્વીરો શેર કરી રહી છે.

Image Credit

હિના ખાન માલદીવથી તેના બોયફ્રેન્ડ રોકી જયસ્વાલ સાથે રજાઓ આપી રહી છે. તેના ઘણા ફોટોમાં તેનો પરિવાર પણ સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. તાજેતરમાં હિના ખાને સોશિયલ મીડિયા પર માલદીવના ઘણા ફોટા શેર કર્યા છે, જે ઇન્ટરનેટ પર જોરદાર વાયરલ થતા જોવા મળે છે. હિના ખાને 8 કલાક પહેલા પોતાનો બિકીની ફોટો શેર કર્યો હતો. અત્યાર સુધી હિના ખાનના ફોટાને 5 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. સોશિયલ મીડિયા પર કેટલાક યુઝર્સે આઉટફિટ માટે હિનાને ટ્રોલ પણ કરી છે.

Image Credit

હિના ખાને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર મોનોકની પહેરેલા ફોટા શેર કર્યા છે. ટૂંક સમયમાં, આ બધા ફોટા ઇન્ટરનેટ પર જોરદાર વાયરલ થઈ ગયા. આ તસવીરોમાં હિના તેના માથા પર ટોપી પહેરેલી જોવા મળી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *