રોજ Bઓલીવુડના કેટલાક કલાકારો હેડલાઇન્સમાં રહે છે. કેટલીકવાર તેની અંગત જીંદગીને કારણે અથવા તો ક્યારેક તેની વ્યાવસાયિક જીવનને કારણે. જો કે, સોશિયલ મીડિયાના યુગમાં આ સ્વાભાવિક છે કારણ કે લગભગ તમામ કલાકારો સોશિયલ મીડિયાની વિવિધ સાઇટ્સ પર હાજર હોય છે જ્યાં તેઓ પોતાને લગતા સમાચાર અથવા ફોટા અને વીડિયો શેર કરતા રહે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે બોલિવૂડની જાણીતી સિંગર નેહા કક્કરે તેના લેટેસ્ટ ફોટો શૂટના ફોટા સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કર્યા છે. આ સમયે નેહા સાડીમાં જોવા મળી રહી છે અને તેણે આ ફોટોશૂટમાં આવા ગ્લેમરસ અવતાર બતાવ્યો છે કે ચાહકો દિવાના થઈ ગયા છે. નેહા કક્કરના આ અવતારને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરે છે.

Image Credit

હકીકતમાં, ગાયિકા નેહા કક્કર આ ફોટાઓમાં નેવી બ્લુ સાડીમાં જોવા મળી રહી છે અને એક મખમલ બ્લાઉઝમાં તેણે ખૂબ જ ગ્લેમરસ અવતાર બતાવીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા છે. જોકે, નેહાના આ અવતારને ચાહકો પણ ખૂબ પસંદ છે.

Image Credit

આ સાથે જ તેના પતિ રોહન પ્રીત પણ ગાયક નેહા કક્કરના આ ફોટોશૂટમાં સાથે જોવા મળી રહ્યા છે. બંને એક સાથે ખૂબ સારી રીતે જોવા મળે છે. બંનેની જોડી ઘણી કમાણી કરી રહી છે. બંનેના ફેન્સ તેને ખૂબ પસંદ કરે છે.

Image Credit

જોકે, નેહા કક્કરની આ હોટનેસ જોઇને તેનો પતિ પણ દિવાના થઈ ગયો છે. રોહન પ્રિતે આ તસવીરો તેના સોશ્યલ મીડિયા પર પણ પોસ્ટ કરી છે. જોકે, રોહન પ્રીત પણ ખૂબ જ હેન્ડસમ લાગી રહ્યો છે.

Image Credit

મહત્ત્વની વાત એ છે કે ચાહકો પણ આ પ્રિય દંપતીને આવી સરસ શૈલીમાં સાથે જોઈને ખુશ છે. આ ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. લોકો તેમની પર ટિપ્પણી પણ કરી રહ્યા છે અને તેમને પસંદ પણ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઇએ કે નેહા કક્કરે ગયા વર્ષે પંજાબી સિંગર રોહન પ્રીત સાથે લગ્ન કર્યા હતા. હવે આ બંને સ્ટાર્સ ઇન્ડસ્ટ્રીના રોમેન્ટિક કપલ્સમાંના એક બની ગયા છે. તે બંને ખૂબ સારા છે અને બંને તેમના ગીતો વિશે પણ ચર્ચામાં રહે છે. બંને પોતાની અંગત જિંદગી માટે પણ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. યાદ રાખો, જ્યારે નેહા કક્કરે રોહન પ્રીત સાથે લગ્ન કર્યા હતા, ત્યારે તેમના લગ્નને લઈને ઘણી ચર્ચાઓ થઈ હતી. વાત એમ હતી કે બંનેએ ખૂબ જલ્દી લગ્ન કરી લીધાં. મતલબ ચેટ મેચ મેરેજ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *