ઇન્ડિયન પેસ બોલર જસપ્રિત બુમરાહ છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં પોતાના પ્રદર્શનથી લોકોને પ્રભાવિત કરવામાં સફળ રહ્યો છે અને તે ચર્ચામાં છે. પરંતુ આ દિવસોમાં તે તેની બોલિંગમાં નથી પરંતુ દક્ષિણની અભિનેત્રી અનુપમા પરમેશ્વરને ડેટિંગ કરવાના સમાચારોમાં છે. અમદાવાદમાં ઇંગ્લેન્ડ સામે ચાલી રહેલી ચોથી ટેસ્ટથી બુમરાહે બ્રેક લીધો છે. બુમરાહે અંગત કારણો જણાવીને આ શ્રેણીમાંથી વિરામ લીધો છે. જે બાદ અફવા ઝડપથી ફેલાવા લાગી કે તે અનુપમા સાથે લગ્ન કરી રહ્યો છે.

Image Credit

બુમરાહ અને અનુપમાના લગ્નના સમાચારને વધુ હવા મળી ત્યારે અનુપમાએ શેર કર્યો કે તે દ્વારકા જઇ રહી છે. ખરેખર, બુમરાહની રજાના થોડા દિવસ પછી અનુપમાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક ફોટો શેર કર્યો અને લખ્યું, ‘હેપ્પી હોલિડે ટૂ મી!’ આ પોસ્ટથી લોકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે બુમરાહ અને અનુપમા લગ્ન કરવા જઇ રહ્યા છે. આ પછી, બંને ચાહકો તેમના લગ્ન વિશે વધુ નિશ્ચિત બન્યા. પરંતુ હવે અનુપમાના પરિવારના સભ્યો દ્વારા આ સમાચારને નકારવામાં આવ્યા છે.

Image Credit

અનુપમાના પરિવાર વતી, બંનેના લગ્ન થવાના સમાચાર ગેરસમજ થયા છે. તેણે કહ્યું કે અનુપમા તેની ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહી છે. તેમને શૂટિંગ માટે જુદા જુદા સ્થળોએ જવું પડશે. અનુપમાની માતાએ મલયાલમ વેબસાઇટ સાથે વાત કરતા કહ્યું. અનુપમાની માતાએ આ સમાચારને જણાવ્યું હતું કે તે તેલુગુ ફિલ્મના શૂટિંગ માટે ગુજરાતમાં છે.

Image Credit

અભિનેત્રી અનુપમા પરમેશ્વરન હાલમાં અથર્વની ફિલ્મ થાળી પોગાથેમાં કામ કરી રહી છે. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન કન્નન કરી રહ્યા છે. ફિલ્મમાં અમિતાશ પ્રધાન, કાલી વેંકટ, જગન પણ ખાસ ભૂમિકામાં જોવા મળશે. મ્યુઝિક ગોપી સુંદર ફિલ્મની તૈયારી કરી રહ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *