બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અને ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રી, જે હવે કદાચ ફિલ્મોમાં ન આવે, પણ તેના જીવનને લીધે, અભિનેત્રી હેડલાઇન્સમાં રહે છે. ખરેખર આપણે વાત કરી રહ્યા છીએ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન વિશે. જો કે હવે અભિનેત્રીની પુત્રી રેની પણ ચર્ચામાં છે અને પુત્રીની લોકપ્રિયતા પણ વધી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ‘એસક મી સેશન’ ઇન્સ્ટા વિલેજ પર રાખવામાં આવ્યું હતું, જેમાં તેમની પાસેથી ઘણા પ્રકારના પ્રશ્નો પૂછવામાં આવ્યા હતા, તેમણે કેટલાક પ્રશ્નો આપ્યા હતા જે તદ્દન પ્રભાવિત હતા. આપને જણાવી દઈએ કે સુષ્મિતા સેનની પુત્રી રેની હાલમાં બોલિવૂડમાં પગ મૂકવાની તૈયારી કરી રહી છે, પરંતુ રેની હજી પણ લોકોમાં લોકપ્રિય છે. હકીકતમાં, તાજેતરમાં જ તેણે ઇન્સ્ટા વિલેજ પર ‘મને પૂછો’ સત્ર મૂક્યું હતું, જેમાં તેની વાસ્તવિક માતા સાથેના સંબંધો વિશે તેમના વિશે ઘણા પ્રશ્નો પૂછવામાં આવ્યા હતા. રેનીએ આ પ્રશ્નોને ખૂબ જ રસપ્રદ બનાવ્યા છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે રેની શોર્ટ ફિલ્મ ‘સુતાબાજી’ માં જોવા મળી છે. આમાં તેની ખૂબ પ્રશંસા પણ મળી હતી અને સોશિયલ મીડિયા પર ફેન ફોલોવિંગ પણ વધી રહી છે. તે જ સમયે, ઇન્સ્ટા વિલેજ પરના સવાલ અને જવાબ સત્રમાં, એક અનુયાયીએ તેને પૂછ્યું કે તેની વાસ્તવિક માતા કોણ છે? આ અંગે રેનીએ ખૂબ જ સુંદર જવાબ આપ્યો. રેનીએ કહ્યું છે કે, હું મારી માતાના હૃદયમાંથી જન્મેલી છું. આ સાચું છે. રેનીએ એમ પણ કહ્યું છે કે તે દરરોજ તેની માતા પાસેથી શીખી રહી છે. અભિનેત્રી સુષ્મિતાને સૌથી વધુ સ્વતંત્ર અને સ્વ-નિર્માણ કરવાનું પસંદ છે અને તે તેણી પાસેથી આ બધું શીખતી રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sushmita Sen (@sushmitasen47)

જોકે, રિનીને તેના રિલેશનશિપ સ્ટેટસ ઉપર પણ સવાલ કરવામાં આવ્યા હતા. અનુયાયીએ પૂછ્યું, તે કુંવારી છે? આના પર, તેમણે જવાબ આપ્યો, આ સમયે હું મારી કારકિર્દી અને કોલેજ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરું છું, હવે આ મારા સંબંધની સ્થિતિ છે. આ સિવાય જ્યારે તેની બોલિવૂડ કરિયર વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે રીનીએ જવાબ આપ્યો કે તે હાલમાં બોલીવુડમાં ઓડિશન્સ આપી રહી છે. અને તે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહી છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેનની પુત્રી પણ ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. સોશ્યલ મીડિયા પર પણ અભિનેત્રીની પુત્રી રેનીની સારી ફેન ફોલોઇંગ છે. અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન પણ ઘણીવાર સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાની પુત્રી સાથે ફોટો શેર કરતી હોય છે. માતા અને પુત્રીનું બંધન ખરેખર જોવા યોગ્ય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *