બોલિવૂડ સ્ટાર્સ લોકડાઉનમાં ઘરે બેસી કંટાળી ગયા છે. આવી સ્થિતિમાં તેઓ સોશિયલ મીડિયાનો ઉપયોગ સમય પસાર કરવા માટે કરી રહ્યા છે. આ લોકડાઉનમાં ઘણા બોલિવૂડ સ્ટાર્સ છે જેમણે પોતાના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર જૂના દિવસોની તસવીરો શેર કરી છે. સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા સિંહની પુત્રી સારા અલી ખાન પણ તેમાંથી એક છે. સારાએ બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી ફિલ્મ ‘કેદારનાથ’ થી કરી હતી. આ પછી તે આજકાલ સિમ્બા અને લવ-આજકલમાં જોવા મળી હતી. આગામી દિવસોમાં, ‘કૂલી નંબર 1’ ની સિકવન્સમાં સારાને પણ જોશું. જો કે લોકડાઉનને કારણે તમામ ફિલ્મોનું શૂટિંગ પણ બંધ છે. દરમિયાન સારા પોતાના જૂના દિવસોને યાદ કરીને ભાવનાત્મક થઈ રહી છે.

Image Credit

સારાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. આ ચિત્રો બાળપણથી જ તેના મિત્રોની છે. સારા અને તેના મિત્રો આ તસવીરોમાં જુદી જુદી ઉમરમાં સાથે જોવા મળે છે. સારાના બે મિત્રો બાળપણથી જ તેની સાથે છે. આની તસવીરો સાથે પ્રકાશ પાડતા સારાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “મેદસ્વીપણાથી પાતળા થવા સુધી તમને લોકોને 8,395 દિવસથી ઓળખુ છું. જો તમારા જેવા મિત્રો મારી સાથે હોય, તો હું હંમેશા જીતીશ. ” આ સાથે સારાએ બાળપણના બે મિત્રો ઇશિકા શ્રોફ અને વેદિકા પિન્ટોને ટેગ કર્યા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

સારાએ શેર કરેલી તસવીરોમાં તેના બાળપણનો એક ફોટો પણ છે. આમાં સારાએ ગ્રીન કલરનો ડ્રેસ પહેર્યો છે. સારા તેના મિત્રના ખભા પર હાથ મુકીને ક્યુટ સ્મિત કરી રહી છે. આ તસવીર તેના ચાહકોને  ખૂબ પસંદ આવી છે.

Image Credit

ફિલ્મોમાં દેખાતા પહેલા સારા ખૂબ જ ચરબીવાળી હતી. તેણીનું વજન વધારે હોવા છતાં, તેના મિત્રોએ તેને ખૂબ જ પ્રેમ કર્યો. સારાએ જે ફોટો શેર કર્યો છે તેમાં તેણે સફેદ આંખો પર સફેદ શર્ટ અને ચશ્માં પહેરેલ છે. આમાં, વધુ પડતા વજન ને લીધે સારા ઓળખમાં આવતી નથી.

Image Credit

આ તસવીરોમાં સારાએ એક તસવીર શેર કરી છે અને તે તેના પિતા સૈફ અને સાવકી માતા કરિના કપૂર સાથેના બીજા લગ્નની છે. પાપાના બીજા લગ્ન સમયે સારાએ ગ્રીન કલરનો સૂટ પહેર્યો હતો. આ ફોટામાં સારા ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. આમાં તે તેના બાળપણના બંને મિત્રો (ઈશિકા શ્રોફ – વેદિકા પિન્ટુ) સાથે પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

સારા અલી ખાન, ઈશિકા શ્રોફ અને વેદિકા પિન્ટુ આજે પણ સારા મિત્રો છે. અમે ભગવાનને પ્રાર્થના કરીએ છીએ કે તેની મિત્રતા હંમેશા સલામત રહે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *