હિન્દી સિનેમાની દિગ્ગજ અને સુંદર અભિનેત્રી રેખા તેની પર્સનલ લાઇફને કારણે ખૂબ ચર્ચામાં રહે છે. ઘણીવાર તેની ફિલ્મો અને અભિનયની સાથે, રેખા તેની પર્સનલ લાઇફને લઈને પણ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. અમિતાભ બચ્ચન અને વિનોદ મહેરા સાથેના અફેર અથવા મુકેશ અગ્રવાલ સાથે લગ્ન. દરેક સંબંધે અભિનેત્રીને ચર્ચામાં રાખ્યો છે.

Image Credit

રેખાએ ખૂબ જ નાની ઉંમરે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું ધાતુ લગાડ્યું હતું. તે જ સમયે, પિતાની પ્રેમ પણ નાની ઉંમરે રેખાથી છીનવી લેવામાં આવી હતી. તમને જણાવી દઇએ કે, રેખાના પિતા જેમિની ગણેશન એક અભિનેતા હતા અને તેની માતા પુષ્પાવલી અભિનેત્રી. રેખાના માતાપિતાએ ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું હતું અને આ કારણે બંનેના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં.

Image Credit

રેખાની માં ને રેખાના પિતાને લગ્ન પહેલા જ ગર્ભવતી કરી દીધી હતી. રેખાના જન્મ પછી, રેખાના માતાપિતાએ લગ્ન કરી લીધાં. રેખાના તેના પિતા સાથેના સંબંધ વિશેષ ખાસ નહોતા. રેખા તેના પિતાને કહેતી કે તે ફક્ત પિતાના નામે ચર્ચના પાદરીને જાણે છે.

Image Credit

રેખાની આત્મકથા રેખા: ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરી જણાવે છે કે, જ્યારે રેખાનો જન્મ થયો હતો, ત્યારે રેખાના માતાપિતા લગ્ન કર્યા નહોતા. રેખાના જન્મ પછી જૈમિની ગણેશન અને પુષ્પાવલીના લગ્ન થયા અને પછી પાછળથી રેખાના પિતા તેના અને તેની માતાથી અલગ થઈ ગયા. રેખાની આત્મકથામાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે તેના પિતાની માતા સાથે ત્રણ અન્ય મહિલાઓ સાથે પણ સંબંધો હતા.

Image Credit

પત્ની અને પુત્રી રેખાથી છૂટા થયા પછી તે ક્યારેય તેની સાથે મળ્યો ન હતો. જ્યારે રેખા અને તેઓ એક જ શહેરમાં રહેતા હતા. રેખાએ તો એમ પણ કહી દીધું છે કે તે પિતાનો અર્થ નથી જાણતી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, એકવાર અભિનેત્રી રેખા અભિનેત્રી અને હોસ્ટ સિમી ગ્રેવાલના શોમાં પહોંચી હતી અને આ દરમિયાન તેણે કહ્યું હતું કે, ‘જ્યારે હું પાછળ જોઉં છું, ત્યારે મને લાગે છે કે પિતાનો અર્થ શું છે તે મને ખબર નથી. પિતાના નામે, હું ફક્ત ચર્ચનો પાદરી જાણું છું. મેં બીજાઓને તેમના પિતાનો પ્રેમ શોધતા જોયા છે, પણ મને તેનો કોઈ ખ્યાલ નથી. ”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *