અભિનેત્રી પેરિસ હિલ્ટને તેના બિઝનેસમેન બોયફ્રેન્ડ કાર્ટર રીમ સાથે સગાઈ કરી છે. સગાઈની સુંદર તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. પેરિસના 40 માં જન્મદિવસ બંને એકબીજા સાથે સગાઈ કરી રહ્યા છે. આ સમય દરમિયાન દંપતીની સુંદર તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

સગાઈના ફોટાની સાથે સાથે પેરિસ હિલ્ટનની સગાઈની રીંગ પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. હકીકતમાં, કાર્ટર રીમે પેરિસને અનોખા અને કિંમતી હીરાની બનેલી વીંટી સાથે લગ્ન માટે પ્રસ્તાવ મૂક્યો છે.

Image Credit

તેના બોયફ્રેન્ડ કાર્ટરએ પેરિસને સુંદર એમેરાલ્ડ કટ ડાયમંડ રિંગમાં પહેરી છે. આ રિંગ પ્રખ્યાત ફ્રેન્ચ જ્વેલરી આઇકન લુઇસ કાર્ટીયરના પૌત્ર જીની ડુસેટ દ્વારા બનાવવામાં આવી છે.

Image Credit

પેરિસ હિલ્ટનની સગાઈ રિંગની કિંમત વિશે વાત કરવામાં આવે તો કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ રિંગની કિંમત 2 મિલિયન ડોલર એટલે કે લગભગ 14,51,08,600 રૂપિયા છે. પેરિસે તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર આ રીંગની ડિઝાઇનનો વીડિયો પણ શેર કર્યો છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પેરિસ હિલ્ટને સોશિયલ મીડિયા પર તેમની સગાઈના થોડા દિવસો પહેલા જાહેરાત કરી હતી. પોતાનો અને કાર્ટરનો વીડિયો શેર કરતાં તેણે લખ્યું, ‘મારું સ્વપ્ન સાકાર થયું.’ હું મારા ભાવિ પતિને ખૂબ પ્રેમ કરું છું. મારા જન્મદિવસનું આ શ્રેષ્ઠ આશ્ચર્ય હતું. હું તમારી પત્ની બનવા માટે ઉત્સાહિત છું. ”

Image Credit

સગાઈની વિધિ વિશે વાત કરતાં આ માટે આઇલેન્ડ ડેસ્ટિનેશનની પસંદગી કરવામાં આવી. ઉપરાંત, સગાઈના દિવસે, પેરિસ હિલ્ટન અને કાર્ટર વ્હાઇટમાં મેંચિંગ આઉટફિટ પહેર્યા હતા.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પેરિસ હિલ્ટન અને કાર્ટર રીમ બે વર્ષથી એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. વોગ મેગેઝિન સાથે વાત કરતાં પેરિસે તેમની સગાઈ વિશે જણાવ્યું હતું કે, ‘હું મારા જીવનનો આ આગલો અધ્યાય અને આવા સહયોગીને મારો પોતાનો બનાવવા માટે ઉત્સાહિત છું. આપણો સંબંધ સરખો છે. અમે એકબીજાને એક સારી વ્યક્તિ બનાવીએ છીએ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *