દરેકનું જીવન અલગ હોય છે અને દરેકના જીવનના સંઘર્ષ અલગ હોય છે. આપણે જીવનના દરેક ક્ષેત્રે સંઘર્ષ કરવો પડશે. સફળતા મેળવવા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જો બોલિવૂડની દુનિયામાં વાત કરવામાં આવે તો લગભગ દરેકને સંઘર્ષ કરવો પડે છે. દરેકની પોતાની મહેનત અને સંઘર્ષ હોય છે. ઉદ્યોગના ઘણા કલાકારો એવા છે કે જેઓ જમીનથી આકાશ સુધીની મુસાફરી કરવામાં સફળ થયા છે અને બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે, તેઓએ પણ ખૂબ જ મહેનત કરી હતી અને તેમના સમયમાં સંઘર્ષ કર્યો હતો અને ત્યારબાદ તેઓ સ્થાન મેળવવામાં સફળ થયા હતા. એક એવા જ કલાકાર છે જેની આજે આપણે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ.

Image Credit

ખરેખર નેહા કક્કર આજે તેની કારકિર્દીની ટોચ પર છે. તે જ સમયે, નેહા કક્કરની માંગ ફિલ્મોમાં ગીતોથી લઈને સ્ટેજ શો સુધીની બધે જ છે. જોકે, નેહા માટે આ રસ્તો સરળ નહોતો. તમને જણાવી દઈએ કે નેહા કક્કરે પોતે પણ અન્ય સામાન્ય સ્પર્ધકોની જેમ જ ઈન્ડિયન આઇડોલ માટે ઓડિશન આપ્યું છે. તે સમયે શોના ન્યાયાધીશો અનુ મલિક, સોનુ નિગમ અને ફરાહ ખાન હતા. ખરેખર, તે સમયનો નેહા કક્કરનો એક જૂનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, આ જૂની વીડિયોમાં નેહા કક્કર ને જોઈ શકાય છે કે નંબર આવે ત્યારે તે પોતાનો વારો રજૂ કરવા અને ન્યાયાધીશોની સામે પ્રદર્શન કરવા માટે લાઇનમાં કેવી રાહ જોઈ રહી છે. તે જ સમયે, વીડિયોમાં એક સમય એવો પણ આવ્યો છે કે જ્યારે તમામ ન્યાયાધીશો તેમનું પ્રદર્શન જોઇને ગુસ્સે થઈ ગયા હતા. ખરેખર, આ જૂની વીડિયોને તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર સેટ ઇન્ડિયાએ શેર કરી છે. અત્યાર સુધીમાં, તેના વીડિયો 25 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યા છે. ચાહકો તેમની વીડિયો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

Image Credit

જો આપણે અહીં નેહા કક્કરના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો તાજેતરમાં જ તેનું ગીત ‘હગિંગ હૈ’ રિલીઝ થયું હતું. જણાવી દઈએ કે આ ગીતમાં નિયા શર્મા અને ટીવી એક્ટર શિવિન એક સાથે દેખાયા હતા. આ સાથે જ નેહા કક્કરના આ ગીતને સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યું છે. તમને જણાવી દઇએ કે આ પહેલા પણ નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંઘનું ‘ખ્યાલ રાખ્યા કર’ ગીત આવ્યું હતું, જેમાં અભિનેત્રીને એક ગર્લફ્રેન્ડથી માંડીને પત્ની અને માતા સુધીનું પાત્ર ભજવતી જોવા મળે છે. ચાહકોને પણ તેમનું આ ગીત ગમ્યું. નેહા તેના ગીતો ઉપરાંત તેની પર્સનલ લાઇફને કારણે પણ હેડલાઇન્સમાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *