‘ચોરી’ એવી વસ્તુ છે કે જે આપણા બધાં સાથે ક્યાંક ને ક્યાંક બીજા સમયે થાય છે. જ્યારે કેટલીક વસ્તુઓ ચોરી કરવામાં આવે છે, ત્યારે ચોક્કસપણે મનમાં વિચાર આવે છે કે અમે અમારી ચોરેલી માલ પાછો મેળવવા માગીએ છીએ. આવી સ્થિતિમાં, તમે આ વસ્તુનું ભવિષ્ય જાણવા માટે જ્યોતિષની મદદ લઈ શકો છો.

ખરેખર, તમારા ચોરાયેલી ઓબ્જેક્ટ વિશેની માહિતી જ્યોતિષવિદ્યાના જુદા જુદા નક્ષત્રો દ્વારા મેળવી શકાય છે. આ માટે, તમારે ફક્ત તે શોધવાનું છે કે તમે કયા નક્ષત્રમાં ચોરી કરી હતી અથવા તમે ક્યારે છેલ્લે જોયું ત્યારે કયું નક્ષત્ર ચાલ્યું હતું. આ નક્ષત્રોના આધારે, તમે જાણી શકો છો કે કઈ દિશામાં અને ક્યારે ચોરાયેલી વસ્તુ મળી શકે છે. આમ તો કેટલાક નક્ષત્રો છે જેમાં ચોરીનો માલ ક્યારેય મળતો નથી.

Image Credit

૧. રોહિણી, પુષ્ય, ઉત્તરા ફાલ્ગુની, વિશાખા, પૂર્વાષાદા, ધનિષ્ઠા અને રેવતી ત્રણેય અંધ નક્ષત્રની શ્રેણીમાં આવે છે. જો તમારી વસ્તુ આ નક્ષત્રોમાં ચોરાઈ છે, તો તે પૂર્વ દિશામાં જાય છે અને ટૂંક સમયમાં મળી આવે છે. આ નક્ષત્રોમાં ચોરીની ચીજો બહુ આગળ જતા નથી. તેથી, તેઓ તેમની આજુબાજુમાં જોવા જોઈએ.

Image Credit

2. ચોરી કરેલી વસ્તુ મંડળ નક્ષત્ર એટલે કે મૃગાશીરા, અશ્લેષા, હસ્તા, અનુરાધા, ઉત્તરાશાદા, શતાભિશા, અશ્વિની વગેરે નક્ષત્રોમાં ત્રણ દિવસની અંદર મળી શકે છે. આ વસ્તુઓ દક્ષિણ દિશામાં મળી છે. આ છુપાયેલા સ્થળો ઘણીવાર રસોડું, અગ્નિ અથવા પાણીના સ્થાનો હોય છે.

Image Credit

3. અર્દ્રા, મગ, ચિત્રા, જ્યાસ્થ, અભિજિત, પૂર્વાભદ્રપદા, ભરણી મધ્ય લોચન નક્ષત્રની શ્રેણીમાં આવે છે. આ નક્ષત્રોમાં, પદાર્થ પશ્ચિમ દિશામાં ચોરી કરવામાં આવે છે. તમે ચોરેલી વસ્તુની માહિતી 64 દિવસની અંદર મેળવી શકો છો. જો days 64 દિવસ પછી પણ કોઈ સમાચાર નથી, તો સમજી લો કે તમને આ આઇટમ ફરીથી નહીં મળે. આવી સ્થિતિમાં તમારું objectબ્જેક્ટ ખૂબ આગળ વધે છે. આ તેના મળવાની તકોને લગભગ સમાપ્ત કરે છે.

Image Credit

4. સુલોચન નક્ષત્ર એટલે કે. પુનર્વાસુ, પૂર્વા પાલગુની, સ્વાતિ, મૂળ, શ્રાવણ, ઉત્તરાભદ્રદાદા, કૃતીકમાં ચોરી કરવી ખૂબ જ ખરાબ છે. આ નક્ષત્રોમાં ચોરી કરેલી વસ્તુ ફરી કદી મળી નથી. સામાન્ય રીતે આ વસ્તુઓ ચોરી કર્યા પછી ઉત્તર તરફ જાય છે. જો કે, તમે તેમને શોધી શકતા નથી. તે ગમે ત્યાં છુપાવી શકાય છે. જો તમે આ નક્ષત્રોમાં કંઇક મૂકીને કંઇપણ ભૂલી ગયા છો, તો તે મેળવવાની સંભાવના પણ લગભગ દૂર થઈ ગઈ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *