ટીવી કોમેડી સ્ટાર કપિલ શર્મા તાજેતરમાં જ મુંબઇ એરપોર્ટ પર જોવા મળ્યો હતો. પરંતુ કપિલ શર્માએ એરપોર્ટ પર બધા ચાહકો અને લોકોને આશ્ચર્યચકિત કર્યા હતા જ્યારે તે વ્હીલ ખુરશી પર બેઠો જોવા મળ્યો હતો. આ સાથે કપિલ શર્માએ માસ્ક પણ પહેર્યું હતું. જેનાથી દરેકને આશ્ચર્ય થયું છે, કપિલ શર્માનું શું થયું છે.

Image Credit

તે જ સમયે, કપિલ શર્મા કેમ વ્હીલ ખુરશી પર બેઠા જોવા મળ્યા તેનું વાસ્તવિક કારણ જાણી શકાયું નથી. ચાહકો દ્વારા કપિલ શર્માનો આ ફોટો જોતા અનેક સવાલો ઉભા થઈ રહ્યા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર કપિલ શર્મા મુંબઇમાં તેની આગામી પ્રોજેક્ટ્સનું શૂટિંગ પૂરું કરીને પાછા ફરી રહ્યા હતા.

Image Credit

કોમેડિયન કપિલ શર્મા ઘણી વાર સોશ્યલ મીડિયા પર તેની પુત્રી સાથે ફોટો શેર કરતા જોવા મળે છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની ફેન ફોલોઇંગ કરોડોમાં છે. થોડા દિવસો પહેલા કપિલ શર્માએ પોતાની પુત્રી અનયારા સાથે ખૂબ જ ક્યૂટ ફોટો શેર કર્યો હતો. આ ફોટો જોયા બાદ ચાહકોએ અનેક પ્રતિક્રિયા આપી હતી. ફોટામાં કપિલ શર્મા અનયારાની ખોળામાં બેથી હતી.

Image Credit

કપિલ શર્માએ ફોટો શેર કર્યો અને કેપ્શનમાં લખ્યું – ‘ગુડ મોર્નિંગ બધાને.’ અનૈરાની આ મનોહર સ્મિત બધુ પાગલ છે. પિતા અને પુત્રી વચ્ચે ખૂબ જ સુંદર બંધન છે અને આ બંનેની જોડીને પણ ચાહકો દ્વારા ખૂબ પ્રેમ મળે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, તાજેતરમાં કપિલ શર્મા બીજી વખત પિતા બન્યો છે. થોડા દિવસો પહેલા તેની પત્ની ગિની ચત્રથે પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર કપિલ શર્મા જલ્દીથી ડિજિટલ પ્રવેશ કરશે. સારા સમાચાર શેર કરતાં કપિલે કહ્યું કે- “આ એક મહાન સમાચાર છે”.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *