બોલિવૂડ અભિનેત્રી દિશા પટાણી તેની બોલ્ડ તસવીરોને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. દિશા સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે ઘણી બ્રાન્ડની જાહેરાત પણ કરે છે. અભિનેત્રી પોર્ટીકો ન્યૂ યોર્ક કલેક્શન Just Us and Mix Don’t Matchનો ચહેરો છે. હવે દિશા પટાણીએ પોતાનું બેડરૂમનું રહસ્ય જાહેર કર્યું છે.

Image Credit

આઈએએનએસના સમાચારો અનુસાર અભિનેત્રીએ કહ્યું, “પોર્ટિકો ન્યુ યોર્કને મારા પરિવારનો ભાગ બનાવીને મને ખૂબ જ આનંદ છે. રાતને યાદગાર બનાવવા અને દરેક રાતને મારી પહેલી રાતની જેમ બનાવવા ‘જસ્ટ યુએસ’ એ મારા બેડરૂમનું રહસ્ય છે.”

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે દિશા પટણી તેની જોરદાર અભિનય તેમજ તેના લુક અને ફેશન સ્ટેટમેન્ટ માટે ખૂબ ચર્ચામાં છે. આ સાથે તે ફિટનેસ ઉપર પણ ખૂબ ધ્યાન આપે છે.

Image Credit

બીજી બાજુ, જો આપણે કામની વાત કરીએ તો દિશા હાલમાં તેની આગામી ફિલ્મ રાધેના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આ ફિલ્મમાં અભિનેત્રીની વિરુદ્ધ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન છે. ફિલ્મનું દિગ્દર્શન પ્રભુદેવ કરી રહ્યા છે. આ ફિલ્મ 2020 માં રિલીઝ થવાની હતી.

Image Credit

આ સિવાય દિશા આદિત્ય રોય કપૂરની ફિલ્મ મલંગમાં પણ નજરે પડનાર છે. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન મોહિત સુરી કરી રહ્યા છે.

Image Credit

આદિત્ય રોય કપૂર, અનિલ કપૂર, કૃણાલ ખેમુ અને દિશા પટની અભિનીત ફિલ્મમાં રોમેન્ટિક થ્રિલર તરીકે કામ કરવામાં આવી રહ્યું છે. જે આગામી ફેબ્રુઆરી 2020 માં રિલીઝ થશે.

Image Credit

અંગત જીવનની વાત કરીએ તો દિશા ટાઇગર શ્રોફ સાથેના સંબંધોમાં છે. બંને ઘણીવાર સાથે જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *