21 ફેબ્રુઆરી સોમવારે કરીના કપૂરે તેના બીજા પુત્રને જન્મ આપ્યો છે. આ પહેલા સૈફ અને કરીનાનો પુત્ર તૈમૂર પાપારાઝીનો પ્રિય સ્ટારકીડ રહી ચૂક્યો છે. હવે જો સૈફિનાનો નાનો દીકરો પણ તૈમૂર જેવો જ દરેકનો ફેવરિટ બની જાય તો તેમાં મોટી વાત નથી. દરેક જણ સૈફ-કરીનાના નાના દીકરાની એક ઝલક જોવા માંગે છે. દરમિયાન, નાના રણધીર કપૂરે કહ્યું છે કે તૈમૂરનો નાનો ભાઈ દેખાવમાં કોના જેવો છે.

Image Credit

રણધીર કપૂર સોમવારે સવારે કરિના અને તેના નવા જન્મેલા પૌત્રને જોવા માટે બ્રીચ કેન્ડી હોસ્પિટલમાં પહોંચ્યો હતો. આ પછી, ટાઇમ્સ ઓફ ઈન્ડિયા સાથે વાત કરતા તેમણે કરીનાના નાના પુત્ર વિશે જણાવ્યું. રણધીરને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે કરીનાનો નાનો પુત્ર તેના પિતા પાસે ગયો છે કે માતા? તેના જવાબમાં રણધીરે કહ્યું, “હું બધા બાળકોને પસંદ કરું છું.” હજી આગળ આગ્રહ કરતાં તેણે કહ્યું, ‘આમ તો, બધા જ કહેતા હતા કે તે (કરીનાનો નાનો પુત્ર) તેના મોટા ભાઈ તૈમૂર જેવો દેખાય છે.’

Image Credit

અગાઉ રણધીર કપૂરે કહ્યું હતું કે બ્રીચ કેન્ડી હોસ્પિટલમાં પહોંચતા પહેલા તૈમૂર મોટો ભાઈ બનીને ખૂબ ખુશ છે. પોતાની ખુશી વ્યક્ત કરતાં તેમણે કહ્યું હતું કે, હું ખૂબ ખુશ છું પણ ખુશીથી ચાંદ પર પહોંચી ગયો છું કારણ કે એકવાર હું માતૃદાદા બની ગયો છું. હું બાળકને જોવા અને તેના ભવિષ્ય માટે પ્રાર્થના કરવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છું. ‘

Image Credit

જણાવી દઈએ કે લોકડાઉનમાં કરિનાએ તેની બીજી ગર્ભાવસ્થાના સમાચાર ચાહકો સાથે શેર કર્યા હતા. દંપતીએ સંયુક્ત નિવેદન દ્વારા આ ખુશ્કબીર આપ્યું હતું. ગયા વર્ષે ઓગસ્ટમાં કપલે કહ્યું હતું કે ‘અમને એ જણાવતાં આનંદ થાય છે કે એક નવો મહેમાન અમારા પરિવારમાં જોડાવા જઈ રહ્યો છે. અમારા બધા શુભેચ્છકો અને શુભેચ્છાઓનો ખૂબ આભાર. ‘

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *