બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અને શ્રીલંકન બ્યુટી જેકલીન ફર્નાન્ડિઝ થોડા સમય પહેલા પોતાના નવા ઘરને કારણે ચર્ચામાં આવી હતી. લાંબા સમયથી બાન્દ્રામાં રહેતી જેક્લીન હવે જુહુમાં પોતાનું નવું નિવાસ બનાવી ચૂકી છે ખરેખર, એક સમયે પ્રિયંકા ચોપરાના બિલ્ડિંગમાં રહેતી હતી, તે હવે જેકલીન ફર્નાન્ડિઝનું નવું સરનામું બની ગયું છે.

Image Credit

ખરેખર, જુહુની આ ‘કર્મયોગ’ ઇમારત છે, જેનો ટોચનો માલો પ્રિયંકા ચોપરાની છે. તે જ સમયે, જેક્લીન આ લક્ઝુરિયસ એપાર્ટમેન્ટ ભાડેથી દેશી બોલિવૂડની યુવતી પ્રિયંકા ચોપડાની ભાડુઆત બની છે. જોકે, જેક્લીન પણ પ્રિયંકાના ભાડુત બનવા માટે મોટી રકમ ચૂકવે છે.

Image Credit

જો કે, કેટલાક અહેવાલો અનુસાર, જેક્લીને પ્રિયંકાના લક્ઝુરિયસ અને સુંદર મકાનમાં રહેવા માટે દર મહિને લગભગ 6 લાખ 78 હજાર રૂપિયા ભાડુ ચૂકવવું પડે છે. તે જ સમયે, એવા અહેવાલો છે કે શ્રીલંકન બ્યુટી જેક્લીને આ મકાન ત્રણ વર્ષથી ભાડે રાખ્યું છે. બીજી બાજુ, જો સીધી ગણતરી કરવામાં આવે તો, ત્રણ વર્ષમાં જેક્લીન પોતાની માલિકીની પ્રિયંકાને 2 કરોડ 44 લાખ 8 હજાર રૂપિયાની રકમ વાળી છે, જો કે, પ્રિયંકાના આ મકાનમાં એવી બધી સુવિધાઓ છે, જે કોઈ પણ બોલીવુડ સેલિબ્રિટીની લવિશ જીવનશૈલી માટે જરૂરી છે. વળી, પ્રિયંકાનું આ ઘર જુહુ જેવા પ્રાઈમ લોકેશનમાં છે. જુહુને તારાઓની ગુલાબ પણ કહેવામાં આવે છે. જુહુમાં ઘણા પ્રખ્યાત તારાઓના ઘરો રહે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકાનું ઘર જુહુના દરિયા કિનારે બનાવવામાં આવ્યું છે. પ્રિયંકાએ હંમેશાં એક સ્વપ્ન જોયું હતું કે તે મુંબઈમાં દરિયા કિનારે પોતાનું ઘર ધરાવે છે અને બોલિવૂડની દેશી યુવતીએ તે સ્વપ્ન પૂર્ણ કર્યું છે, ચાલો આપણે જાણીએ કે પ્રિયંકાના જુહુમાં અમિતાભ બચ્ચન,ઋત્વિક રોશન અને રાની મુખર્જી જેવા સ્ટાર્સ એકદમ નજીક છે.

Image Credit

તે જ સમયે, પ્રિયંકાએ બિલ્ડિંગનો આખો માળ ખરીદ્યો છે. આ મકાનમાં 5 શયનખંડ છે, જ્યારે તેમનો લીવીંગ રૂમ અને જમવાની જગ્યા એકદમ વૈભવી છે. પ્રિયંકાના આ ઘરની કિંમત કરોડો છે. તેણે પોતાના નાણાંનું ખૂબ જ વિચારીને રોકાણ કર્યું છે અને આજે તે વિદેશમાં અબજોની સંપત્તિનો માલિક છે. જો કે આવી સ્થિતિમાં જેક્લીને પ્રિયંકાના મકાન ભાડે લેવાનું વિચાર્યું ન હતું. પછી ભલે તમારે તે માટે દર મહિને 6 લાખ 78 હજાર રૂપિયા ચૂકવવા પડશે. તમને જણાવી દઈએ કે નિક જોનાસ સાથે લગ્ન પહેલા પ્રિયંકા આ ઘરમાં તેના પરિવાર સાથે રહે છે.

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે પ્રિયંકાની ન્યૂયોર્ક શિફ્ટ થયા પછી તેની માતા મધુ ચોપડા અને ભાઈ સિધ્ધાર્થ ચોપડા થોડા સમય માટે આ મકાનમાં રહ્યા હતા અને હવે તેઓ મુંબઈના યારી રોડ પરના બીજા મકાનમાં શિફ્ટ થઈ ગયા છે.

જો આપણે અભિનેત્રીના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, આજકાલ જેક્લીનની બેગમાં ઘણી મોટી ફિલ્મો છે. તે અર્જુન કપૂર અને સૈફ અલી ખાન સાથે ફિલ્મ ‘ભૂત પોલીસ’ માં કામ કરી રહી છે. તે અક્ષય કુમારની બચ્ચન પાંડેમાં પણ મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળશે .. આ સિવાય તે રણવીર સિંહની સાથે ફિલ્મ ‘સર્કસ’માં પણ જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *