બોલિવૂડની સુંદર સુંદરીઓની ઝલક જોવા ચાહકો કોઈપણ હદ સુધી જાય છે. કેટલાક તેમની મનપસંદ અભિનેત્રીની ફિલ્મ ફરીવાર જુએ છે. પરંતુ તમને આશ્ચર્ય થશે કે કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ છે કે જેમના બાળકો તેમની મૂવી જોવાનું પસંદ નથી કરતા. આજે અમે તમને તેમના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

જૂહી ચાવલા :

Image Credit

90 ના દાયકાની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો પુત્ર તેની માતા જૂહી ચાવલાની મૂવીઝ જોતો નથી. જુહીએ એકવાર એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે મારી ફિલ્મોમાં રોમેન્ટિક સીન હોવાને કારણે દીકરો મારી મૂવીઝ જોવાનું પસંદ નથી કરતો. તે મને રોમાંસ કરતી જોઇને અસ્વસ્થતા અનુભવે છે.

કાજોલ :

Image Credit

કાજોલે તેની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે. પરંતુ તેમના બાળકોને મમ્મીની એક પણ ફિલ્મ જોવી પસંદ નથી. આનાં કારણોનો ઉલ્લેખ કરતાં કાજોલે કહ્યું હતું કે બાળકોને મારી ફિલ્મોમાં ખૂબ રડવાનું પસંદ નથી.

માધુરી દીક્ષિત :

Image Credit

બોલિવૂડની માધુરી દીક્ષિતના કરોડો ચાહકો છે, પરંતુ તેના બાળકો ભાગ્યે જ તેમની માતાની મૂવીઝ જુએ ​​છે. માધુરી કહે છે કે જ્યારે પણ મારી ફિલ્મોમાં બાળકોને કંઇ ગમતું નથી, ત્યારે તેઓ નિર્ભયતાથી બોલે છે. તેઓ મારી ફિલ્મોની ખામીઓને ખુલ્લેઆમ સંબોધન કરે છે.

કરિશ્મા કપૂર :

Image Credit

તેના બાળકો કરિશ્માની મૂવીઝ જોતા નથી જે 90 ના દાયકામાં હ્રદયસ્પર્શી હતી. પરંતુ તે તેની કાકી કરીના કપૂરનો ચાહક છે અને તેની વધુ ફિલ્મો જુએ છે.

ટ્વિંકલ ખન્ના :

Image Credit

ટ્વિંકલ ખન્ના એક સમયે બોલીવુડની ફિલ્મોનું જીવન હતું. પરંતુ તેનો પુત્ર આરવ તેની માતાની ફિલ્મોની મજાક ઉડાવે છે. ખાસ કરીને મમ્મીના કિસિંગ સીન પર તે તેમને ખૂબ જ ચીડવે છે. આ વાત જાતે જ ટ્વિંકલે એક ઇન્ટરવ્યૂમાં જણાવી હતી.

નીતુ કપૂર :

Image Credit

ઋષિ કપૂરની પત્ની નીતુ પણ એક સમયે હિટ ફિલ્મો આપતી હતી. રણબીર તેની માતાની મૂવીઝ જોતો નથી. તેનું કારણ એ છે કે તે નીતુની ફિલ્મો જોવામાં ખૂબ જ શરમાળ છે. હવે આ શરમ તેને શું લાવ્યો છે, તે હજી સુધી કહ્યું નથી.

નરગિસ દત્ત :

Image Credit

નરગિસ દત્તની બાયન હીટ અભિનેત્રી અને સુનિલ દત્તની પત્નીની ફિલ્મી કરિયર પણ તેજસ્વી રહી છે. પરંતુ સંજયે તેની માતાની ફિલ્મો જોઈ ન હતી. આનું કારણ તે હતું કે તે તેની માતાને અન્ય કોઈ અભિનેતા સાથે રોમાંસ કરતી ન જોઈ શકે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *