તાજેતરમાં જ બોલિવૂડમાં ભત્રીજાવાદ વિશે ચર્ચાઓ તીવ્ર બની હતી અને આ દરમિયાન ઘણા સ્ટાર કિડ્સ પણ સમાચારો અને હેડલાઇન્સમાં જોવા મળી રહ્યા હતા. પરંતુ આજે અમે તમને આ પોસ્ટ દ્વારા કેટલાક એવા બોલિવૂડ સ્ટાર કિડ્સ સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના વિશે તમે ભાગ્યે જ જાણતા હશો. તો ચાલો આપણે એક પછી એક આ બોલીવુડ સ્ટાર્સના બાળકો અને તે કેમ તેઓ ફિલ્મી દુનિયાથી દૂર છે અને અભિનય વિશે કહીએ છીએ…

જાન્હવી મેહતા :

Image Credit

આ યાદીમાં પહેલું નામ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી જૂહી ચાવલાની પુત્રી જાન્હવી મહેતાનું છે, જેણે હવે ગ્રેજ્યુએશન પૂર્ણ કર્યું છે. પરંતુ આજે જાન્હવી વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે. અને આ તે પણ છે કારણ કે તેણી પોતાને પણ લાઇમલાઇટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે અને તેથી જ તે લંડનમાં અભ્યાસ કરે છે.

અવંતિકા દસાની :

Image Credit

બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી ભાગ્યશ્રીની પુત્રી અવંતિકા દસાનીની વાર્તા પણ લંડનમાં આવી જ છે. અવંતિકા લંડનની કાસ બિઝનેસ સ્કૂલમાંથી બિઝનેસ અને માર્કેટિંગનો અભ્યાસ કરે છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે ભાગ્યશ્રીએ એક ઉદ્યોગપતિ હિમાલય દસાણી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

રાશા થડાની :

Image Credit

90 ના દાયકાની બીજી જાણીતી અને સુંદર અભિનેત્રી રવિના ટંડન છે જેની પુત્રી આજે લાઈમલાઈટથી દૂર છે. તેમની પુત્રીનું નામ રાશા થાદાની છે, જે દેખાવની દ્રષ્ટિએ માતાની જેમ ખૂબ જ છે. પરંતુ અત્યારે રાશા તેના અભ્યાસમાં વ્યસ્ત છે અને તેથી તે ખાસ પ્રસંગો પર જ દેખાય છે.

અલીજે અગ્નિહોત્રી :

Image Credit

બોલીવુડના દબંગ ખાનની ભત્રીજી અને અભિનેતા અતુલ અગ્નિહોત્રીની પુત્રી અલીજે અગ્નિહોતી છે, જે લાઇમલાઇટથી દૂર રહે છે. જો કે, તે ચોક્કસપણે કેટલીક સ્ટાર પાર્ટીઓમાં દેખાય છે.

કૃષ્ણા શ્રોફ :

Image Credit

બોલિવૂડ ફિલ્મ ઉદ્યોગના પ્રખ્યાત અભિનેતા જેકી શ્રોફને બે સંતાનો છે, જેમાં પુત્ર ટાઇગર શ્રોફ આજે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ખૂબ સફળ રહ્યો છે. જેકીને ક્રિષ્ના શ્રોફ નામની એક પુત્રી પણ છે. પરંતુ તેની પુત્રી ફિલ્મો અને મીડિયાથી ઘણી દૂર રહે છે.

પલોમા થકેરીયા :

Image Credit

બોલિવૂડની અન્ય એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે પૂનમ ધીલોન જેની પુત્રીનું નામ પલોમા ધિલ્લોન છે. જોકે પલોમા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે, જો તે બોલિવૂડની વાત કરે તો તે ફિલ્મોથી ઘણી દૂર રહી ગઈ છે.

નવ્યા નવેલી નંદા :

Image Credit

આ લિસ્ટમાં શ્વેતા નંદાની પુત્રી નવ્યા નવેલી નંદાનું નામ પણ શામેલ છે. જોકે શ્વેતા નંદા અભિનેત્રી નથી, તે ચોક્કસપણે અમિતાભ બચ્ચનની પુત્રી છે જે સદીના મહાન હીરો હતા. પરંતુ જો આપણે નવ્યાની વાત કરીએ જે અમિતાભ બચ્ચનની પૌત્રી છે, તો પણ તે કેમેરા અને લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે.

યશવર્ધન :

Image Credit

બોલિવૂડનો બીજો એક ખૂબ જાણીતો અભિનેતા ગોવિંદા છે, જેણે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણું નામ કમાવ્યું છે. પરંતુ જો આપણે તેના પુત્ર યશવર્ધન વિશે વાત કરીએ, તો તેના પુત્ર વિશે થોડા લોકો જ જાણે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *