બોલીવુડની ડિમ્પલ ગર્લ એટલે કે પ્રીતિ ઝિન્ટા આજે ભલે અભિનયની દુનિયાથી દૂર રહી હોય, પરંતુ એક સમયે પ્રીતિ ઝિન્ટા બોલિવૂડની ટોચની અભિનેત્રી તરીકે જાણીતી હતી અને પ્રીતિ ઝિન્ટાએ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં એક સુપરહિટ ફિલ્મમાં કામ કર્યું હતું અને આજે પણ ચાહકો છે. તેમની સુંદરતા અને પ્રભાવ વિશે ક્રેઝી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પ્રીતિ ઝિન્ટાએ વર્ષ 1998 માં ફિલ્મ “દિલ સે” થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને તે પછી પ્રીતિએ વીર જારા, કલ હો ના હો, સોલ્જર, દિલ ચહતા, કભી અલવિદા ના કહના, કોઈ મિલ ગયા જેવી ઘણી સુપર હિટ ફિલ્મો કરી હતી. તેણે ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં, તેણે પોતાની તેજસ્વી અભિનયથી લાંબા સમય સુધી લોકોના દિલ પર રાજ કર્યું છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પ્રીતિ ઝિન્ટાનો જન્મ 31 જાન્યુઆરી 1975 માં થયો હતો અને આજે પ્રીતિ ઝિન્ટા 46 વર્ષની છે અને તેની ઉંમરના આ તબક્કે પણ પ્રીતિ ખૂબ જ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ લાગે છે અને આજે પણ પ્રીતિ ઝિન્ટા ફિલ્મોથી દૂર છે પરંતુ તેના ચાહકો તેને હજુ પણ યાદ કરે છે. ઘણું બધું અને બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની કારકિર્દી બનાવ્યા પછી, પ્રીતિ ઝિંટાએ અમેરિકાની હાઈડ્રોઇલેક્ટ્રિક પાવર કંપનીમાં વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ જેન ગુડ એન્ફ સાથે લગ્ન કર્યા અને સમુદ્રમાં સ્થાયી થઈ ગયા, અને પ્રીતિ ઝિન્ટા તે તેના વિદેશી પતિ સાથે અમેરિકાના લોસ એન્જલસમાં રહે છે. .

Image Credit

પ્રીતિ ઝિન્ટા અને જેનની મુલાકાત અમેરિકાની સફર દરમિયાન થઈ હતી અને બંને ખૂબ સારી મિત્રતામાં પડી ગઈ હતી અને ત્યારબાદ આ મિત્રતા પ્રેમમાં ફેરવાઈ ગઈ હતી અને બંનેએ લગ્ન કરી લીધા હતા અને એકબીજાને પોતાનો જીવનસાથી બનાવ્યો હતો.એક બોયફ્રેન્ડ સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ તેમનું લગ્નજીવન પણ સાથે જ પૂર્ણ થયું હતું. આ લગ્નમાં હિન્દુ રિવાજો અને કેટલાક નજીકના સંબંધીઓ અને મિત્રો જોડાયા હતા.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પ્રીતિ ઝિન્ટા લગ્ન પછી લોસ એન્જલસ બેવરલી હિલ્સમાં તેના પતિ સાથે રહે છે અને પ્રીતિ ઝિન્ટાનું ઘર ખૂબ જ વૈભવી છે અને ઘણી વાર પ્રીતિ ઝિન્ટા તેના ઘરની સુંદર તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, પ્રીતિ ઝિંટાના આ લક્ઝુરિયસ મકાનની કિંમત લગભગ 33 કરોડ છે અને આ લક્ઝુરિયસ મકાનમાં 6 બેડરૂમ છે અને તેનો લિવિંગ રૂમ પણ ખૂબ જ વૈભવી છે અને પ્રીતિએ તેના સપનાના ઘરને ખૂબ જ સુંદર રીતે શણગાર્યું છે. |

Image Credit
Image Credit

અમને જણાવો કે નાતાલના પ્રસંગે પ્રીતિએ તેના ઘરની કેટલીક સુંદર તસવીરો શેર કરી હતી, જેમાં પ્રીતિના ઘરનો સુંદર નજારો જોવા મળ્યો હતો, અને તેના ઘરે એક ખૂબ સુંદર બગીચો પણ છે જ્યાં પ્રીતિ બાગકામ કરે છે અને ઘણીવાર તેની સુંદર તસવીરો શેર કરતી રહે છે. કહેતા રહે છે. પ્રીતિ અને જેનનાં ઘરે ઇન્ડો વેસ્ટર્ન સજાવટ જોઇ શકાય છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પ્રીતિએ વર્ષ 2016 માં જેન ગુડ ઈનફ સાથે ગાંઠ બાંધેલી હતી અને જેફ પ્રીતિ કરતા 10 વર્ષ નાના છે, પરંતુ આ હોવા છતાં, તેમની વચ્ચે એક સરસ તાલમેલ છે અને તે બંને એકબીજાથી ખૂબ ખુશ છે અને તેમના લગ્ન જીવનનો આનંદ માણી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *