બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોરા તેના ગ્લેમરસ સ્ટાઇલ અને બોલ્ડ લુક માટે જાણીતી છે. દરેક વખતે મલાઈકા પોતાની અલગ સ્ટાઇલમાં ફોટા શેર કરતી જોવા મળે છે. આ વખતે ફરી મલાઈકા અરોરા સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના નવા ફોટોશૂટને કારણે ચર્ચામાં રહી છે.

Image Credit

ફરી એકવાર, તેણે આવા કેટલાક ફોટા શેર કર્યા છે જેને તેના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. મલાઈકા અરોરા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તે તેની ફિટનેસનું ખૂબ ધ્યાન રાખે છે. મલાઇકા ક્યારેક યોગ વર્ગની બહાર અને ક્યારેક જીમની બહાર જોવા મળે છે.

Image Credit

મલાઇકા અરોરા તેના ફેશનેબલ સ્ટેટમેન્ટ માટે જાણીતી છે. મલાઇકા અરોરાએ તાજેતરમાં ડિઝાઇનર અર્પિતા મહેતાના ગોલ્ડ રેખીય એમ્બ્રોઇડરી બ્લાઉઝ અને ટીલ પટ્ટાવાળી સ્કર્ટ સેટમાં ફોટોશૂટ માટે પોઝ આપ્યા હતા.

Image Credit

મલાઇકા અરોરાએ ઝી એમ્બ્રોઇડરી બોર્ડર સાથે થાઇ-સ્લિટ સ્કર્ટ સાથે ટીલ બ્લુ દુપટ્ટા સુંદર રીતે રજૂ કર્યું છે. આ ડ્રેસમાં મલાઈકા અરોરા ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. અભિનેત્રીએ શિમરી આઇશેડો અને ન્યૂડ લિપસ્ટિક લગાવી છે.

Image Credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે, મલાઈકાના ખૂબસૂરત અને ફેશનેબલ કપડાની આ અર્પિતા મહેતાની કિંમત 79000 રૂપિયા છે. આ ફોટો મલાઇકા અરોરાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. ચાહકો આ ફોટા પર પોતાનો પ્રતિસાદ આપવાથી કંટાળ્યા નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *