પોતાના બોલ્ડ અને સ્પષ્ટ શબ્દોમાં નિવેદનોના દિવસે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચામાં રહેલી એક્ટ્રેસ કંગના રાનાઉત સતત હેડલાઇન્સમાં રહે છે. કંગના રાનાઉત તેની ફિલ્મ્સ અને અભિનયની સાથે સાથે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ સફળ છે. ઘણીવાર તેમના ચાહકો તેમની અંગત જિંદગી વિશે પણ જાણવા ઉત્સુક હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને તેના અંગત જીવનને લગતી કેટલીક વાતો જણાવીશું.

Image Credit

તમને જણાવી દઇએ કે એક વખત કંગના રાનાઉતે એક ખાનગી ન્યૂઝ ચેનલના કાર્યક્રમમાં ભાગ લીધો હતો અને આ દરમિયાન તેણે પોતાની અંગત જિંદગીનું રહસ્ય ખોલ્યું હતું. તેણે કહ્યું હતું કે, તેણીએ તેના શિક્ષક પરનું હૃદય ગુમાવી દીધું હતું, સાથે જ અભિનેત્રીએ જાહેર કર્યું હતું કે તેનું પ્રથમ ચુંબન કેવી હતું.

Image Credit

દરેક વ્યક્તિ એ હકીકતથી વાકેફ છે કે કંગના તેના તીક્ષ્ણ વલણ માટે જાણીતી છે. તે સોશિયલ મીડિયા પરના કોઈપણ વિષય પર ખુલીને અને નિખાલસતાથી તેની વાતો રાખે છે. આવી જ એક ન્યુઝ ચેનલના કાર્યક્રમ દરમિયાન તેમણે પોતાની પર્સનલ લાઈફ પર પણ ખુલીને વાત કરી હતી. તે તેના શબ્દો દ્વારા પણ બતાવવામાં આવે છે કે, તે બીએડ રોમેન્ટિક મૂડની પણ છે.

Image Credit

અભિનેત્રીએ તેના ઇન્ટરવ્યુ પહેલાં કિસ વિશે વાત કરી હતી અને જ્યારે તે તેનો ખુલાસો કરતો ત્યારે બધા સ્તબ્ધ થઈ ગયા. જ્યારે લોકો પણ આ જોઈને ખૂબ હાંસી ઉડાવે છે. કંગનાએ કહ્યું કે તેની પહેલી કિસ ખૂબ જ વિચિત્ર હતી કંગનાએ કહ્યું હતું કે, હું ચુંબન કરી શકી નહોતી, તેથી હું પહેલા મારી હથેળી પર ચુંબન કરવાની પ્રેક્ટિસ કરતી હતી. મારું પહેલું કિસ જાદુઈ નહોતું.

Image Credit

કંગના આગળ કહે છે કે મારું પહેલું કિસ ખૂબ જ વિચિત્ર હતું. મારું મોં સ્થિર થઈ ગયું હતું. હું ખસેડી શકી નહિ. ત્યાં હાજર દરેક વ્યક્તિએ કંગનાની વાત સાંભળીને મોટેથી હસવાનું શરૂ કર્યું. તીક્ષ્ણ તાકા સાથેની કંગનાની આ શૈલીથી બધાને હસાવ્યા. જ્યારે અભિનેત્રી પણ તેના હાસ્યને રોકી ન શકી.

Image Credit

કંગનાએ પણ આ દરમિયાન પોતાનો પહેલો ક્રશ જાહેર કર્યો હતો. તેણે કહ્યું હતું કે, જ્યારે તેણી માત્ર 9 માં ધોરણમાં હતી, ત્યારે તેણીને તેના શાળાના શિક્ષક સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો અને તે તેના માટે પાગલ હતી. કંગનાના કહેવા પ્રમાણે, તે દિવસોમાં ‘ચાંદ હિડ હિડ બાલ મેં’ ગીત રિલીઝ થયું હતું અને તે આ ગીતમાં ખોવાઈ જતો હતો. તેણી તેના શિક્ષકની યાદમાં તેના સ્કાર્ફ વિશે જ વિચારતી હતી.

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે તેનું નામ હિન્દી ફિલ્મ ઉદ્યોગના ઘણા કલાકારો સાથે સંકળાયેલું છે. આમાં આદિત્ય પંચોલી, અધ્યયન સુમન, અજય દેવગન અને રિતિક રોશનનાં નામ શામેલ છે. રિતિક રોશન સાથેની તેની કારકિર્દી ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી.

Image Credit

અભિનેત્રીના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે ટૂંક સમયમાં જ પડદા પર ‘થલાવી’માં જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મમાં તેમણે મોડી અભિનેત્રી-રાજકારણી જે જયલલિતાની ભૂમિકા ભજવી હતી. જ્યારે તેની પાસે ‘તેજસ’, ‘ધકડ’ અને મણિકર્ણિકા – ધ લિજેન્ડની સિક્વલ જેવી ફિલ્મો પણ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *